Điền thông tin vào phần mềm HTĐK mã số thuế CN 2.4 như thế nào?

• Thread starter langthang276
  • Ngày gửi
L

langthang276

Sơ cấp
16/2/11
15
0
0
Hà Nội
Mình down phần HTĐK 2.4 về nhưng khi mở ra để nhập thông tin thì không biết làm như thế nào vì giao diện chỉ là màn hình như 1 trang excel trắng, không có form mẫu biểu gì để kê khai? Khi mình thử mở các phần khác trên giao diện đó thì bị báo lỗi run-time error 429? Bạn nào biết giúp mình với?

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nqtuan

Cao cấp
12/10/09
209
1
18
45
TX.Đồng Xoài
Mình down phần HTĐK 2.4 về nhưng khi mở ra để nhập thông tin thì không biết làm như thế nào vì giao diện chỉ là màn hình như 1 trang excel trắng, không có form mẫu biểu gì để kê khai? Khi mình thử mở các phần khác trên giao diện đó thì bị báo lỗi run-time error 429? Bạn nào biết giúp mình với?

Hướng dẫn khắc phục lỗi ứng dụng Đăng ký thuế TNCN

- Bước 1 : DownLoad File [Tại đây]

- Giải nén, Copy file 01-TNCN.xml và dán vào :

+ C: Program Files TNCN DataFiles

+ C: Program Files TNCN DataFiles TNCN

Chúc thành công !!

S

socoladang25251325

Guest
12/7/10
6
0
1
36
Hai phong
Mình nghĩ bạn nên xem lại ngày giờ và thời gian hiện tại xem đã chính xác chưa...nếu chưa chỉnh lại cho đúng rồi gỡ ra cài lại là ok....

P

papy

Guest
19/10/11
4
0
0
hà nội
cho mình hỏi chút với
Mình tải phần mềm về rùi nó có mục mã số thuế nằm cạnh cột STT đó mình ko biết điền gì vào đó cả vì đã có ai có mã số thuế đâu?
Ai biết chỉ giúp mình với mình lần đầu tiên làm việc này nên chưa bít
Cảm ơn bạn trước nhé!

M

minhvien0330

Guest
8/12/11
2
1
0
36
tphcm
Ðề: Điền thông tin vào phần mềm HTĐK mã số thuế CN 2.4 như thế nào?

Cho em hỏi. Em đang gặp rắc rồi với phần mềm tncn 2.4, sao khi em nhập thông tin trong phần mềm thì chữ font bình thường. nhưng khi in và kết xuất thì lại bị lỗi font. Em có hỏi anh kỹ thuật ở trên chi cục thuế quận 10, anh này bảo do em thiếu font TCVN3, nhưng em tại font này về và cài đặt thì vẫn không sửa lỗi font được. ai biết cách khắc phục giúp em với.
Em đăng làm hồ sơ đang kí TNCN cho 2 nhân viên trong công ty, nhưng chưa biết cách thức và thủ tục thế nào, mong được các anh chị đi trước giúp đỡ.
Em chân thành cảm ơn

T

thuphuong27887

Sơ cấp

Cho em hỏi. Em đang gặp rắc rồi với phần mềm tncn 2.4, sao khi em nhập thông tin trong phần mềm thì chữ font bình thường. nhưng khi in và kết xuất thì lại bị lỗi font. Em có hỏi anh kỹ thuật ở trên chi cục thuế quận 10, anh này bảo do em thiếu font TCVN3, nhưng em tại font này về và cài đặt thì vẫn không sửa lỗi font được. ai biết cách khắc phục giúp em với.
Em đăng làm hồ sơ đang kí TNCN cho 2 nhân viên trong công ty, nhưng chưa biết cách thức và thủ tục thế nào, mong được các anh chị đi trước giúp đỡ.
Em chân thành cảm ơn

Em cũng đang gặp phải rắc rối như vậy. Anh chị nào biết giúp em với ah. Tks anh chị

N

nqtuan

Cao cấp
12/10/09
209
1
18
45
TX.Đồng Xoài

Em cũng đang gặp phải rắc rối như vậy. Anh chị nào biết giúp em với ah. Tks anh chị

Sao mình hướng dẫn rồi mà bác không chịu đọc và làm thử xem kết quả ra sao !

G

giangketoan86

Sơ cấp

Cả nhà ơi!ai có mẫu 175/2010 tờ khai đăng ký tncn k cho em với. em tai tncn 2.4 ma không có mẫu 175/2010, chỉ có mẫu 84. Cả nhà giúp em với nha. mail của em là : hươnggiang1986tb@gmail.com

T

tongthithuhoa

Sơ cấp
7/4/11
16
0
1
34
Hà Nội

Anh nqtuan ơi em làm như anh hướng dân nhưng có được đâu
Anh có cách nào không, em khai dây đủ thông tin rồi nhưng giờ cứ lỗi phông chữ thôi.
Mong anh trả lời sớm giúp em với
cảm ơn anh

7

71hoanang

Sơ cấp
22/9/10
15
0
0
Hà Nội

Em chân thành cảm ơn
Mình cũng bị lỗi như thế này? Đã thử dán file như bạn nqtuan nhưng lỗi còn tệ hơn. Không viết được cả tiếng việt.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA