Phiếu chi và nộp tiền mặt...

• Thread starter MrNhiNho
  • Ngày gửi
M

MrNhiNho

Sơ cấp
23/6/11
32
0
0
34
Hà Nội
Cả nhà cho e hỏi gấp cái ko teo mất ko biết nó có quan trọng ko:
Hôm nay,em là người nhận số tiền là 2 tỷ.và đi nộp vào 1 TK khác.Phiếu chi tên em nhận tiền.đến khi ra ngân hàng do em ko rõ nên đã ghi tên Ông B nộp tiền trên giấy nộp và kí tên ông B....giờ em phai làm thế nào.....Cty giao cho e tiền e lại ghi tên người khác nộp có sao ko ah...helppppppppppppppppppppp cả nhà tư vấn em vụ này với ...tks cả nha ...!!!:wall::wall::wall::wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
Cả nhà cho e hỏi gấp cái ko teo mất ko biết nó có quan trọng ko:
Hôm nay,em là người nhận số tiền là 2 tỷ.và đi nộp vào 1 TK khác.Phiếu chi tên em nhận tiền.đến khi ra ngân hàng do em ko rõ nên đã ghi tên Ông B nộp tiền trên giấy nộp và kí tên ông B....giờ em phai làm thế nào.....Cty giao cho e tiền e lại ghi tên người khác nộp có sao ko ah...helppppppppppppppppppppp cả nhà tư vấn em vụ này với ...tks cả nha ...!!!:wall::wall::wall::wall:
Chào em,
Không sao hết, em cứ kẹp chứng từ vào với nhau là được. Bên chị vẫn hay làm như vậy, chẳng hạn như Vietcombank, em chỉ được đăng ký 5 người giao dịch nộp tiền mặt hoặc đi UNC thì khi người khác đi nộp thì lại bị tính phí...... hoặc gửi UNC yêu cầu phải có thêm giấy giới thiệu kèm theo.

N

nguyenhongdiep

Guest
17/3/07
19
0
1
Ha noi
không sao hết bạn ạ cứ kẹp chứng từ giấy nộp tiền cùng với phiếu chi là được.

K

kieuchinh2006

Trung cấp
2/5/11
61
0
0
Thanh hoa
Mọi người nói đúng đó, bên mình cũng thường làm như vậy. Bạn lưu hết các giấy tờ có liên quan lai, những cái đó là bằng chứng rất quan trọng đấy.
Chúc bạn thành công

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA