Sơ đồ luân chuyển chứng từ kế toán tập hợp chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm

• Thread starter Nguyenthao0990
  • Ngày gửi
N

Nguyenthao0990

Guest
27/5/11
1
0
0
33
Thái Bình
Anh Chị ơi...! giúp e với! bọn e đang thực hành kế toán tài chình theo hình thức nhật ký chứng từ.Giờ e đang cần tìm gấp sơ đỗ luân chuyển chứng từ của phần hành kế toán tập hợp chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm.Anh chị nào biết thì chỉ giùm e với! :ezpi_hear

Khóa học Quản trị dòng tiền
NTAC

NTAC

Cao cấp
23/7/07
1,212
12
38
35
In the blue Air
Ðề: Sơ đồ luân chuyển chứng từ kế toán tập hợp chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm

Bạn phải nêu ra, sau đó mọi người sẽ giúp nhé.

nhungily2

nhungily2

Sơ cấp
13/7/11
17
0
0
33
TB
Ðề: Sơ đồ luân chuyển chứng từ kế toán tập hợp chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm

anh chị ơi, em đang làm báo cáo thực tập tổng hợp,
Các anh chị nào có sơ đồ luân chuyển chứng từ và quy trình hạch toán vào sổ kế toán theo hình thức chứng từ-ghi sổ trong doanh nghiệp dịch vụ về :

1.Tiền mặt
2.Tiền gửi
3.Kế toán thanh toán
4.Kế toán tài sản cố định
5.Kế toán bán hàng và xác định kết quả kinh doanh
6.Kế toán lương

Mình cảm ơn nhiều nhé!

nhungily2

nhungily2

Sơ cấp
13/7/11
17
0
0
33
TB

huhu, sao ko có ai giúp mình vậy ta?
Cuối năm mọi người có bận thì cũng bớt chút thời gian
giúp em nhé!
Rất cảm ơn mọi người ,nhiều lắm ah !

Q

quocha2009

Guest
19/8/09
31
0
6
ha noi

em vao cac website che do ke toan, hoac ra hieu sach rat nhieu. Nang dong chut nhe.

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham

Để giúp các bạn có tư liệu tham khảo, các bạn ghé vào đây, lượm bỏ vào giỏ cho thư viện nhà mình có đầy đủ đồ chơi nhe.

Muốn cái gì cũng có tất tần tật.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA