Cách lấy lại dữ liệu trên Misa 2010

• Thread starter ha na ha my
  • Ngày gửi
H

ha na ha my

Trung cấp
9/8/10
158
1
16
TpHCM
Anh , chị vui lòng giúp em vấn đề này.
1- Em đang sử dụng phiên bản R50.8, vì phần hàng tồn kho bên em khi xuất hàng trả lại cho nhà cung cấp thì số lương đúng nhưng phần giá trị bị (-). Bên tư vấn Mi sa yêu cầu nâng cấp lên phiên R52.16.
Bên Mi sa đã giúp em nâng cấp nhưng 02 ngày vẫn không nâng cấp được.
Vì chứng từ cuối năm nhiều quá, nên em yêu cầu bên Mi sa tạm dừng nâng cấp để em tiếp tục sử dụng phiên bản cũ R50.08 nhưng bên Mi sa vẫn không đáp ứng yêu cầu , phải chờ thêm 02 ngày để bộ phận tư vấn bên đó tìm hướng giải quyết.
Anh ,chị đã sử dụng Mi sa gặp trường hợp này thì vui lòng chỉ em chi tiết để em có thể cập nhật tiếp số liệu chứ để kéo dài như vậy em sợ mình làm không kịp.
Em cảm ơn nhiều !

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

natuyet

Trung cấp
10/12/10
180
6
0
Hà Nội
Ðề: Cách lấy lại dữ liệu trên Mi sa 2010.

Chào ha na ha my!
Bạn đọc cho mình số ID, Pass của chương trình Team viewer hoặc đọc cho mình số ĐT nhé, mình sẽ ĐT lại hỗ trợ bạn trực tiếp.
Chúc thành công!

Anh , chị vui lòng giúp em vấn đề này.
1- Em đang sử dụng phiên bản R50.8, vì phần hàng tồn kho bên em khi xuất hàng trả lại cho nhà cung cấp thì số lương đúng nhưng phần giá trị bị (-). Bên tư vấn Mi sa yêu cầu nâng cấp lên phiên R52.16.
Bên Mi sa đã giúp em nâng cấp nhưng 02 ngày vẫn không nâng cấp được.
Vì chứng từ cuối năm nhiều quá, nên em yêu cầu bên Mi sa tạm dừng nâng cấp để em tiếp tục sử dụng phiên bản cũ R50.08 nhưng bên Mi sa vẫn không đáp ứng yêu cầu , phải chờ thêm 02 ngày để bộ phận tư vấn bên đó tìm hướng giải quyết.
Anh ,chị đã sử dụng Mi sa gặp trường hợp này thì vui lòng chỉ em chi tiết để em có thể cập nhật tiếp số liệu chứ để kéo dài như vậy em sợ mình làm không kịp.
Em cảm ơn nhiều !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA