Kế toán - lựa chọn theo đường nào?

• Thread starter giolanh8
  • Ngày gửi
G

giolanh8

Guest
26/12/11
1
0
0
34
hai phong
Mình ra trường được một thời gian rồi, đang tìm địa chỉ học kế toán để xin việc làm ở Phường hay là mình học bên kế toán doanh nghiệp thì hơn? Mình thấy qua một số diễn đàn có một số công ty chuyên đào tạo kế toán thực hành nhưng mà không thấy nói đến đào tạo kế toán nhà nước mà toàn đào tạo kế toán doanh nghiệp, mình đang phân vân về việc học kế toán hành chính hay là học kế toán doanh nghiệp nữa? Các bạn tư vẫn giùm mình là nên học kế toán theo hình thức nào? học từ giờ đến tết có được gì không nữa.

Khóa học Quản trị dòng tiền
TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Ðề: Kế toán - lựa chọn theo đường nào?

Hầu hết các cơ sở đào tạo hiện nay đều đào tạo nghề kế toán doanh nghiệp, trong chương trình đào tạo sẽ có luôn cả kế toán hành chính sự nghiệp. Vì vậy bạn đăng ký học kế toán doanh nghiệp ở cơ sở nào đó, đến khi học tới kế toán HCSN thì chịu khó xin thêm tài liệu của giáo viên và nhờ họ tư vấn thêm cho. Học kế toán DN sẽ có cơ sở vững chắc để học và làm tốt kế toán HCSN.
Chúc bạn thành công.

K

KeLieuMang

Sơ cấp
23/11/11
17
0
0
Hà nội

Mình ra trường được một thời gian rồi, đang tìm địa chỉ học kế toán để xin việc làm ở Phường hay là mình học bên kế toán doanh nghiệp thì hơn? Mình thấy qua một số diễn đàn có một số công ty chuyên đào tạo kế toán thực hành nhưng mà không thấy nói đến đào tạo kế toán nhà nước mà toàn đào tạo kế toán doanh nghiệp, mình đang phân vân về việc học kế toán hành chính hay là học kế toán doanh nghiệp nữa? Các bạn tư vẫn giùm mình là nên học kế toán theo hình thức nào? học từ giờ đến tết có được gì không nữa.

Biết cả 2 sẽ tốt hơn, bạn không thể biết cơ hội tốt sẽ đến lúc nào.
Chúc bạn may mắn :)

H

hrdeco

Sơ cấp
24/8/11
0
0
0
hà nội

Bên cô lộc mà mình được học thực hành kế toán làm tư vấn bên Bộ Quốc Phòng đấy. Bạn có thể liên lạc với Cô ấy xem tn? Bạn liên lạc với Nhân viên phòng đào tạo của cô xem tn Huyền: 0973.292.681

Học với cô bạn sẽ được học nhiều về kế toán doanh nghiệp hành chính sự nghiệp đấy

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA