Tổng số phát sinh trên sổ nhật kí chung không bằng tổng số phát sinh trên bảng cân đối số phát sinh

• Thread starter dungdung2889
  • Ngày gửi
D

dungdung2889

Sơ cấp
27/2/11
16
0
0
35
vinh phuc
:wall:
Chào các anh chị WKT , em là thành viên mới, em đang làm kế toán và gặp phải một trường hợp đó là, " tổng số phát sinh trên sổ nhật kí chung không bằng tổng số phát sinh trên bảng cân đối số phát sinh" nhưng không biết vì sao , anh chị nào có thể nhìn và cho biết em sai ở đâu với ạ, em cảm ơn nhiều, có gì alo em qua nick: myloves_a5@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuminhkhue

Sơ cấp
10/11/11
5
0
0
35
Kiên Giang
Ðề: Tổng số phát sinh trên sổ nhật kí chung không bằng tổng số phát sinh trên bảng cân đối số phát sinh

nếu bạn làm trên excel, thì hãy xem lại bên BCĐSPS, có chỉ tiêu nào phát sinh bên bảng nkc mà bạn quên cập nhật bên sổ kia ko,
chào bạn, mà bạn phải nói cho mọi ng biết làn bạn đang sử dụng phần mền hay là excel, như vậy moi ng moi gúip bạn được.

K

KeLieuMang

Sơ cấp
23/11/11
17
0
0
Hà nội
Ðề: Tổng số phát sinh trên sổ nhật kí chung không bằng tổng số phát sinh trên bảng cân đối số phát sinh

:wall:
Chào các anh chị WKT , em là thành viên mới, em đang làm kế toán và gặp phải một trường hợp đó là, " tổng số phát sinh trên sổ nhật kí chung không bằng tổng số phát sinh trên bảng cân đối số phát sinh" nhưng không biết vì sao , anh chị nào có thể nhìn và cho biết em sai ở đâu với ạ, em cảm ơn nhiều, có gì alo em qua nick: myloves_a5@yahoo.com

Bạn xem lại số phát sinh các bút toán kết chuyển sang 911.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA