Áp dụng NGUYÊN TẮC THẬN TRỌNG vào hệ thống chuẩn mực kế toán

• Thread starter huyhoang10kt
  • Ngày gửi
H

huyhoang10kt

Guest
4/12/11
4
0
0
Gia Lai
em là sinh viên năm 3, em có 1 bài tập về nhà như sau :
hãy nêu các ứng dụng của nguyên tắc thận trọng vào hệ thống các chuẩn mực kế toán Việt Nam
...em chưa làm loại bài tập thế này bao giờ nên không biết làm ntn cả, anh chị nào biết về cái này làm ơn gợi ý cho em cách làm với. yahoo của em là: huyhoang10kt
đây là bài tập lớn 10% điểm cuối kỳ của em mong được mọi người giúp đỡ :( giúp được phần nào hay phần ấy :041:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Ðề: áp dụng NGUYÊN TẮC THẬN TRỌNG vào hệ thống chuẩn mực kế toán

hãy nêu các ứng dụng của nguyên tắc thận trọng vào hệ thống các chuẩn mực kế toán Việt Nam

Thực sự là mình không hiểu người ra đề cho bạn làm muốn gì. Câu cú của câu hỏi này cũng không rõ nghĩa.

Lâu nay các nguyên tắc kế toán được thừa nhận được coi là nền tảng về kiến thức cho việc ghi chép kế toán bản thân chúng mang tính chuẩn mực. Ứng dụng vào hệ thống các chuẩn mực là có nghĩa gì?

T

tieulong2012

Guest
13/1/12
0
0
1
44
HÀ NAM
www.dayhocketoan.com
Ðề: áp dụng NGUYÊN TẮC THẬN TRỌNG vào hệ thống chuẩn mực kế toán

Thực sự là mình không hiểu người ra đề cho bạn làm muốn gì. Câu cú của câu hỏi này cũng không rõ nghĩa.

Lâu nay các nguyên tắc kế toán được thừa nhận được coi là nền tảng về kiến thức cho việc ghi chép kế toán bản thân chúng mang tính chuẩn mực. Ứng dụng vào hệ thống các chuẩn mực là có nghĩa gì?
đúng đấy câu hỏi này cần được xem lại
nó ko rõ ràng

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA