Cần báo cáo tài chính có đóng dấu của Cục thuế nhưng đã đăng ký gửi online thì giải quyết thế nào nh

• Thread starter redpper
  • Ngày gửi
R

redpper

Guest
1/10/04
33
0
6
45
Ha noi
Các bác ơi cho em hỏi

Công ty em làm thầu, năm nào cũng pho to quyển báo cáo tài chính có đóng dấu của thuế ( là đúng bản đã nộp ). Năm nay đăng ký nộp BCTC online. Vậy lấy đâu ra dấu để phô tô báo j các bác nhỉ ????

Có bác nào giống TH em ko ạ ???

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

luongthuha287

Sơ cấp
2/4/09
5
0
1
36
Ha Noi
Ðề: Cần báo cáo tài chính có đóng dấu của Cục thuế nhưng đã đăng ký gửi online thì giải quyết thế nào nhỉ???

Trên mỗi trang văn bản cuối cùng của bản BCTC bạn gửi online đều có dòng chữ ký của CQT, ghi ngày, giờ nhận văn bản trên. Vậy nên theo mình nghĩ chỉ cần giải thích điều đó là được

waiting4love

waiting4love

Sơ cấp
29/10/12
7
1
0
33
Quan Nhân, Hà Nội
Ðề: Cần báo cáo tài chính có đóng dấu của Cục thuế nhưng đã đăng ký gửi online thì giải quyết thế nào nhỉ???

Công ty mình cũng như công ty bạn. Mình đang ko biết nên làm thế nào?

T

toilavodich

Sơ cấp
19/3/11
9
0
1
34
Vinh phuc

Ở chi cục thuế quận Hai Bà Trưng, họ nói là in cái bản gửi online ra rùi làm một cái công văn gủi thuế thì họ đóng dấu cho. Nhưng mà tớ đang ko biết viết công văn như thế nào đây?có ai có mẫu công văn ko? híc híc

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội

Sau khi đã gửi online thành công bạn phải làm thêm các bước sau :
1/_Tải bản vừa gửi đã được thuế chấp nhận khi đó cuối bản sẽ có dấu chữ ký của công ty
2/_In thông báo đã nhận báo cáo của Tổng cục thuế cái này sau khi gửi đều có bản thông báo gửi lại nếu không vào PM kê khai tải về
hai phần này đóng lại thành quyển và lưu trữ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA