Giúp đỡ: Hoàn thành bảng cân đối số phát sinh 2011 vs (không cân)

• Thread starter camvy
  • Ngày gửi
C

camvy

Sơ cấp
4/9/11
8
0
1
34
hue
Em đã tìm nhức mắt mà vẫn không phát hiện được tại sao SPS bị lệch. Em mới ra trường nên còn ngu ngơ.hehe.mong mọi ng giúp.Thanks trước.hix chỉ giúp em cách up hình lên lun

Khóa học Quản trị dòng tiền
missduyendang

missduyendang

Cao cấp
22/6/11
241
1
0
Ha Noi
Ðề: Giúp em hoàn thành bảng cân đối số phát sinh 2011 vs (không cân)

hình như bạn chưa có quyền gửi file đính kèm.bạn nhờ ai gửi hộ đi.hoặc cho mail ai pit làm và tốt bụng sẽ hướng dẫn cho bạn nha.:thumbsup:

H

Huongmeo123

Sơ cấp
8/8/11
18
0
0
Vinh Nghệ An
Ðề: Giúp đỡ: Hoàn thành bảng cân đối số phát sinh 2011 vs (không cân)

Hồi truoc mình cũng làm mãi mà không cân, sau đó mình đem đi hỏi trực tiếp anh chị kế toán có kinh nghiệm. vừa hiệu quả mà lại nhớ lâu. Bạn thử cố gắng xem sao

H

huongcan83

Trung cấp
1/6/11
142
9
18
Vĩnh Phúc

bạn soi lại cách định khoản đi, sau đó soi lại số dư từng tài khoản một, ví dụ một số tài khoản ko có số dư chả hạn, bạn xem lại đi. Nếu mà định khoản đúng bạn xem lại cách phân bổ chi phí SX chung, nguyên vật liệu, thành phẩm, kết chuyển giá vốn...

C

camvy

Sơ cấp
4/9/11
8
0
1
34
hue

Tình hình là sau 1t/gian điên cuồng tìm kiếm, SPS nợ < SPS có 10000. ở số dư cuối kỳ cũng thế. Jờ k bít sao lun

K

Kim112

Guest
22/3/08
17
0
0
TP.Cantho

Trước hết bạn phải thư giãn 1 chút đến khi bình tâm trở lại hãy quay lại ktra số liệu...bạn ktra từng tháng xem SPS bị lệch ở tháng nào, ktra lai sps từ TK... Xem thật chậm đùng vội nhé... Chúc bạn thành công!

bacnamtraining

bacnamtraining

Cao cấp
22/1/11
867
35
28
44
Ha Noi

Em đã tìm nhức mắt mà vẫn không phát hiện được tại sao SPS bị lệch. Em mới ra trường nên còn ngu ngơ.hehe.mong mọi ng giúp.Thanks trước.hix chỉ giúp em cách up hình lên lun

Bạn cứ yên tâm bình tĩnh mà làm

lần đầu chỉ có 1% cân ngay thôi đó là ai có IQ > 125

bình thường thì cứ làm đi làm lại không quá 100 lần

điều đó chứng tỏ đẳng cấp KTTH và KTV cũng như mức lương !

Làm kế toán không khó, nhưng cũng chẳng phải dễ !
Kiên trì là làm được kế toán .
Mr Cù Trọng Xoay :
Sky: bacnamtraining
YM: bacnamtraining

C

code173hh

Guest
18/2/12
1
0
0
33
code173hh

hôm qua định viết một bài tương tự thế này nhưng bận chưa kịp viết thì bác viết trc mất rồi...tích cực viết bài để phát triển forum chúng mình ngày càng mạnh nha bồ...ah, tiện thể cho minh spam phát triển website tý teo nha, bồ rảnh thì qua up phụ bài mình và tham khảo website của mình để phát triển nha...THANKS...thiết kế website doanh nghiệp - thiết kế website bán hàng - thiết kế website công ty - thiết kế website giá rẻ - công ty thiết kế website - thiết kế website tại hcm - thiết kế website bất động sản - thiết kế website sim số đẹp.

C

camvy

Sơ cấp
4/9/11
8
0
1
34
hue

Hehe thanks mn đã động viên + sự giúp đỡ nhiệt tình của một số ac.e xog rùi. Mừng wé

V

vit det

Guest
26/2/13
1
0
0
tphcm

Em cũng mới vào làm kế toán, có 1 chút khó khăn khi làm BCTC 2012. Mong anh chị giúp đỡ!
SD C3331:17,2tr,
SPS C3331:25,1tr,
SPS N333..:24,2tr, (chi tiền mặt đóng thuế gtgt, môn bài và nộp phạt năm 2011,2012)
SPS N133:24,5tr
trong tháng 7 có nợ thuế 1,8tr nhưng chưa đóng. đến cuối tháng 12 thì trên tờ khai còn được khấu trừ thuế là 1,2tr.
Vậy em cân đối như thế nào trên bảng cân đối tài khoản. Mong anh chị giúp đỡ. Cám ơn rất nhiều.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA