Đã gửi BCTC bị sai?

• Thread starter nguyenthinam23
  • Ngày gửi
N

nguyenthinam23

Trung cấp
6/12/11
117
0
0
35
dai mo
Chào cả nhà mình muốn hỏi chút việc là cty mình đã làm BCTC và mình cũng đã gửi đi đuợc hơn 10 ngày rồi và bây giờ mình mới phát hiện ra là mình đã quên ko tính lương của một người vào nên dẫn đến bây giờ nếu sửa thì số liệu trong BCTC sễ bị lệch vậy bây giờ mình làm lại BCTC cho đúng rồi gửi lại có sao ko mong mọi người cho ý kiến

Khóa học Quản trị dòng tiền
F

friends268

Cao cấp
16/11/10
247
1
0
35
ha noi
Ðề: hỏi về BCTC bị sai

bạn làm lại rồi gửi lại đi ... mai hết hạn rồi :)

binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!

Chào cả nhà mình muốn hỏi chút việc là cty mình đã làm BCTC và mình cũng đã gửi đi đuợc hơn 10 ngày rồi và bây giờ mình mới phát hiện ra là mình đã quên ko tính lương của một người vào nên dẫn đến bây giờ nếu sửa thì số liệu trong BCTC sễ bị lệch vậy bây giờ mình làm lại BCTC cho đúng rồi gửi lại có sao ko mong mọi người cho ý kiến

bạn làm lại rồi gửi lại đi ... mai hết hạn rồi :)
- Mai chỉ hết hạn nộp tờ khai VAT tháng 2 thôi bạn nhé.

Hạn nộp là 31/03 cơ mà. Bạn nộp lại thì lần nộp sẽ báo là lần 2 mà thôi. Nó là bản thay thế bản bạn đã nộp.
GL

N

nguyenthinam23

Trung cấp
6/12/11
117
0
0
35
dai mo
Ðề: Đã gửi BCTC bị sai?

thế mình nộp lại thì như thế có được ko vì lần trước nộp do nghẽn mạng nên đã nộp 2 lần rồi nếu lần này nộp nữa thì là lần 3 rồi như thế vẫn được hả bạn thế có pải làm công văn hay giải trình gì ko cty mình năm nay báo cáo lỗ nên không pải nộp thuế gì hết thế mình làm lại và cứ gửi như bình thường à

F

friends268

Cao cấp
16/11/10
247
1
0
35
ha noi

bạn binhminh đã nói Nó là bản thay thế bản bạn đã nộp.
cứ chiến đi .... không phải sợ ;))

Nguyen tha 87

Nguyen tha 87

Sơ cấp

Bạn cứ nộp bình thường, mình sai sót thì nộp lại thôi, trong thời gian này chua hết hạn nộp bctc thì sai sot cứ thay thế bình thường thôi.Ngày 30/3/2012 năm nay sẽ hết hạn vì ngày 31/3/2012 là ngày thứ 7 vào 10/3 âm lên được nghỉ.

N

nguyenthinam23

Trung cấp
6/12/11
117
0
0
35
dai mo

Cảm ơn bạn nhiều nhá

G

GaoVath

Trung cấp

- Mai chỉ hết hạn nộp tờ khai VAT tháng 2 thôi bạn nhé.

Hạn nộp là 31/03 cơ mà. Bạn nộp lại thì lần nộp sẽ báo là lần 2 mà thôi. Nó là bản thay thế bản bạn đã nộp.
GL

Hạn nộp BCTC 30 mới đúng chứ: 90 ngày mà chứ không phải 3 tháng đâu.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA