[Xin mẫu]Báo cáo sử dụng Ấn chỉ Quý mẫu biểu mới nhất

• Thread starter thuhuyen90
  • Ngày gửi
thuhuyen90

thuhuyen90

Trung cấp
Tình hình là em vừa mới lên Cục Thuế mua chứng từ Khấu trừ thuế TNCN. Em được biết Chứng từ khấu trừ thuế thu nhập cá nhân và Biên lai thuế thu nhập báo cáo chậm nhất vào 20 hàng tháng sau mỗi Quý theo mẫu BC08/AC, nhưng em đã làm theo mẫu thì cơ quan Thuế lại ko đồng ý và bắt về làm lại theo mẫu BC08/AC mới đã được sửa. Nhưng mà tìm mãi mà ko có mẫu biểu đấy, hỏi Thuế thì Thuế bảo về tự tìm.Hix. Anh chị nào biết chỉ cho em với. Em xin chân thành cảm ơn ạ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

Phoenix1895

Guest
24/12/08
2
0
0
Ha Noi
Ðề: Báo cáo sử dụng Ấn chỉ Quý mẫu biểu mới nhất

Mình gặp vấn đề tương tự bạn. Mà mình mang lên 2 lần rồi bạn ạ.Lúc thì bảo biểu 26/AC lần này thì lại bảo theo mẫu 8/A. Có anh/chị nào đã xong báo cáo quý I rồi cho em xin kinh nghiệm với!

B

binh75bd

Trung cấp
29/12/10
105
4
0
Quy Nhơn

Không nộp, ai bắt bẻ, hoặc kê khai qua mạng

thanh hau

thanh hau

Trung cấp
19/4/08
91
16
8
Ha Noi

Em cũng vừa đi nộp báo cáo sử dụng ấn chỉ nhưng bị trả lại và yêu cầu làm theo mẫu BC 08/AC. Em tìm mà không thấy mẫu này :S. Ai có mẫu up lên em xin với ạ.

M

meo meo 312

Sơ cấp
30/12/08
6
0
0
Phuc Tien Son

Bạn có mẫu chưa?nếu chưa gửi email mình gửi cho.

A

anhn

Sơ cấp
16/8/10
17
0
0
Hà Tây
Ðề: [Xin mẫu]Báo cáo sử dụng Ấn chỉ Quý mẫu biểu mới nhất

Ôi, chào pa kon, anh chị em, em cũng đang không tìm thấy được mẫu BC08/AC, mọi người ai có mẫu biểu này up lên giúp mình với. xin cảm ơn mọi người nhiều.!!!!!

thuhuyen90

thuhuyen90

Trung cấp

em đã nộp quý I,làm theo mẫu hướng dẫn của 1 chị bên Cục thuế HN,ko thấy bị trả lại, chắc là ok. ai chưa có thì mail cho em, em gửi cho, mail em la thuhuyen2606@gmail.com

A

anhn

Sơ cấp
16/8/10
17
0
0
Hà Tây

Ban thuhuyen90 oi,
Bạn có thể up mẫu báo cáo ấn chỉ quý đó lên cho mọi người xem được khồng, hoặc bạn có thể cho mọi người biết đường link của trang web cũng được, cảm ơn bạn rất nhiều.

D

DHgtvt

Cao cấp
9/7/11
494
1
18
thanh xuan - ha noi

Mình có mẫu này, nhưng không pos được ban, có mail mình gửi cho

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA