Giúp em: Kê khai bổ sung quyết toán thuế TNDN năm 2011

• Thread starter datuan07
  • Ngày gửi
D

datuan07

Trung cấp
19/7/11
95
7
8
Sài Gòn
Tờ khai quyết toán em đã nộp rồi, giờ điều chỉnh. Em đã vô HTKK lập tờ khai bổ sung lần 1 theo qui trình, nó chỉ có tờ KHBS kèm theo. Em kết xuất trang tờ khai ra PDF gửi qua mạng, nhưng đến phần gửi kèm phụ lục nó chỉ có 3 loại giống như nộp tờ khai quyết toán bình thường, không có phần giải trình kê khai điều chỉnh bổ sung giống như tờ khai VAT hàng tháng, em chọn đại phụ lục 1 để gửi file KHBS bằng excel này không biết được không ? Anh chị nào gặp qua rồi giúp em với. Xin cám ơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nin an

Trung cấp
11/10/11
106
0
16
35
Hà Nội
Ðề: Giúp em: Kê khai bổ sung quyết toán thuế TNDN năm 2011

mình cũng đang muốn kê khai bổ sung quyết toán năm 2011 đây, nhưng phần mềm 3.1.2 không cho ghi. "Thông tin kê khai sai, phải sửa đúng trước khi in". Mình đã làm mọi cách mà vẫn chưa biết sai ở chỗ nào. Mong các bạn chỉ giùm!

binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!

mình cũng đang muốn kê khai bổ sung quyết toán năm 2011 đây, nhưng phần mềm 3.1.2 không cho ghi. "Thông tin kê khai sai, phải sửa đúng trước khi in". Mình đã làm mọi cách mà vẫn chưa biết sai ở chỗ nào. Mong các bạn chỉ giùm!

Bạn có thể chụp ảnh màn hình lỗi lại gửi lên để cả nhà giúp được ko?

N

nin an

Trung cấp
11/10/11
106
0
16
35
Hà Nội

cảm ơn bạn! Nguyên nhân là do máy tính của mình có vấn đề. Mình tải lại phần mềm 3.1.2 vào máy khác thì kê khai lại ok. Do khi tải phần mềm thiếu mất file nào đó hay bộ cài không chuẩn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA