Thi tuyển công chức thuế năm 2012! - Trang 5

Offline Hà Nội 2014 tại Đồ Sơn-Hải Phòng

Trang 5/3775 đầuđầu 12345678915551055051005 ... CuốiCuối
7,731,085 lượt xem
  1. Điều hành cao cấp Hình đại diện của MINA
    Địa chỉ
    Ninh Thuận
    Post Thanks / Like

My Social Networking

Add MINA on Facebook
    MINA vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

2. Khu vực quảng cáo
    Địa chỉ
    Advertising world

3. Chào thân ái! Hình đại diện của huyenthuongly
    Địa chỉ
    Hà nôi
    Post Thanks / Like
    huyenthuongly vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    11-05-2012, 17:43 #41
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi trangthu2709 Xem bài

Bạn hỏi xoáy nhỉ? thử thì biết sao phải tham khảo nhiều làm gì?
    Bạn nói thế này, liệu có đi ngược lại tinh thần cộng đồng của webketoan không nhỉ? Tớ không hiểu từ "xoáy" ở đây là gì bạn ạ? Bạn hỏi mọi người dăm ba câu mong người ta trả lời lại, trong khi đó, bạn lại ném vào câu hỏi của người khác một thái độ...
    Thật chẳng nên bạn ạ!
    Minh tri cố muội!

4. Thành viên cấp trung Hình đại diện của huongmam87
    Địa chỉ
    thanh hoa
    Post Thanks / Like
    huongmam87 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    11-05-2012, 23:20 #42
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi nguyencamle Xem bài
    Lớp thầy Hưng có khá nhiều người biết, đã tổ chức ôn công chức nhiều năm này.
    Năm trước mình ôn lớp thầy Hưng (ở trường tiểu học Tam Khương), lớp học khá hiệu quả, tỷ lệ đố cao.
    Nhắc đến lớp bỗng nhớ thời đi ôn thi quá.
    Cám ơn các thày nhiều vì đã giúp bọn mình thi đỗ, có 1 công việc ổn định.
    Bạn ơi, bạn từng ôn rồi có kinh nghiệm thì chia sẻ cùng mọi người với vì mình và nhiều người ở xa không thể theo học các lớp ôn thi được. Bạn đi trc rồi có thể chỉ dẫn cách ôn tập sao cho hiệu quả đc không. Mình và mọi người cảm ơn rất nhiều. Thú thực là mình ôn nhưng thấy mông lung quá

5. Thành viên cấp cao Hình đại diện của humor
    Địa chỉ
    Viet Nam
    Post Thanks / Like
    humor vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    11-05-2012, 23:39 #43
    Nghe nói năm nay tại chức và dân lập cũng được thi pà con ơi, vậy là có thêm nhiều đối thủ nặng ký ko phải vì cái đầu mà là vì cái " trao tay", haiz,

6. Thành viên cấp cao Hình đại diện của luuhien76
    Địa chỉ
    Nam Định
    Post Thanks / Like
    luuhien76 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    12-05-2012, 08:05 #44
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi humor Xem bài
    Nghe nói năm nay tại chức và dân lập cũng được thi pà con ơi, vậy là có thêm nhiều đối thủ nặng ký ko phải vì cái đầu mà là vì cái " trao tay", haiz,
    Nếu vậy thì mất cơ hôi nhiều quá? Nhưng cứ cố gắng lên các bạn. Trước mình định thi công chức và cũng nghe nói có người trao tay thế nhưng cuối cùng mình thấy người đó ko được. Vậy các bạn cứ tự tin đi

Mình mới gọi cho thầy Hưng, thầy bảo nhắn tin tên tuổi cho thầy rùi khi nào có lớp thầy báo. Có bạn nào có tin tức gì cho cả nhà biết với nhé ^^

7. Thành viên cấp trung Hình đại diện của nguyenvietnamkhanh
    Địa chỉ
    Hồ Chí Minh
    Post Thanks / Like
    nguyenvietnamkhanh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    12-05-2012, 10:26 #45
    Vì là bộ tổ chức thi. nên các bạn yên tâm về mặt tiêu cực. nói chung là ít lằm. nếu có thì cỡ cây cổ thụ kìa.
    Tìm một con đường, tìm một lối đi...

8. Thành viên cấp trung Hình đại diện của chipchiptk15
    Địa chỉ
    hà nội
    Post Thanks / Like
    chipchiptk15 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    12-05-2012, 14:26 #46
    mình cũng rất muốn đăng ký thi công chức thuế, nhưng bạn nào đã từng thi cho mình hỏi là có tiêu cực nhiều không? liệu nếu chăm chỉ ôn thì tỷ lệ đỗ có cao ko?
    hạnh phúc ko tùy thuộc bạn là ai? bạn làm ji? mà tùy thuộc vào bạn nghĩ gì

9. Thành viên cấp cao Hình đại diện của humor
    Địa chỉ
    Viet Nam
    Post Thanks / Like
    humor vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    12-05-2012, 22:18 #47
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi nguyencamle Xem bài
    Lớp thầy Hưng có khá nhiều người biết, đã tổ chức ôn công chức nhiều năm này.
    Năm trước mình ôn lớp thầy Hưng (ở trường tiểu học Tam Khương), lớp học khá hiệu quả, tỷ lệ đố cao.
    Nhắc đến lớp bỗng nhớ thời đi ôn thi quá.
    Cám ơn các thày nhiều vì đã giúp bọn mình thi đỗ, có 1 công việc ổn định.
    Bạn có thể nói cụ thể hơn về thời gian học, giờ học và học phí được không ? Cảm ơn bạn nhé

10. Thành viên cấp trung Hình đại diện của leanhdung81
    Địa chỉ
    ha noi
    Post Thanks / Like
    leanhdung81 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    13-05-2012, 15:11 #48
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi chipchiptk15 Xem bài
    mình cũng rất muốn đăng ký thi công chức thuế, nhưng bạn nào đã từng thi cho mình hỏi là có tiêu cực nhiều không? liệu nếu chăm chỉ ôn thì tỷ lệ đỗ có cao ko?
    Tiêu cựu trong chấm thi có lẽ có, nhưng tỉ lệ rất ít vì có rất nhiều người ko có người thân trong ngành thuế, ko chạy chọt mà vẫn đỗ.

11. Thành viên cấp cao Hình đại diện của tuanccc
    Địa chỉ
    Việt Nam quê hương tôi
    Post Thanks / Like
    tuanccc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    13-05-2012, 17:23 #49
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi chipchiptk15 Xem bài
    Nếu tất cả đều như mơ, tất cả đều sòng phẳng và công bằng cho tất cả mọi người thì đó là một nơi nào xa xăm lắm, không phải Việt Nam đâu. Nếu bạn đã có ước muốn, có nguyện vọng vậy thì sao không thử 1 lần. Được hay không thì hồi sau sẽ rõ. Tiêu cực thì vẫn có đó, nhưng có 50% tiêu cực sẽ có 50% dành cho những người chăm chỉ, siêng năng và có thêm may mắn nữa. Bạn cứ yên tâm và sẵn sàng tâm lý chiến đấu nhan

Nếu thực sự như vậy thì đó là một tin vui. Vì Bộ GD đã chấp nhận cho những người học Tại Chức và Dân Lập, cũng đã cấp bằng chứng nhận, vậy tại sao khi thì Công chức lại không cho họ thi. Biết đâu tuy chỉ là những bằng cấp không mấy giá trị, nhưng họ rất giỏi thì sao.

Trích nguyên văn Nguyên văn bởi huyenthuongly Xem bài
    Bạn nói thế này, liệu có đi ngược lại tinh thần cộng đồng của webketoan không nhỉ? Tớ không hiểu từ "xoáy" ở đây là gì bạn ạ? Bạn hỏi mọi người dăm ba câu mong người ta trả lời lại, trong khi đó, bạn lại ném vào câu hỏi của người khác một thái độ...
    Thật chẳng nên bạn ạ!
    Câu hỏi của bạn hay lắm. Không chỉ có bạn mà rất nhiều người mong muốn có một câu trả lời xác đáng. Nhưng cũng chẳng biết trả lời thế nào cho chính xác vấn đề này, nó khá là nhảy cảm. Nên thôi, câu trả lời cứ tạm gác lại đó đi. Giờ trước mắt tập trung ôn luyện để thi cho đậu cái đã. Khi nào vào được Công chức NN rồi, vào được ngành Thuế rồi thì tự mình sẽ trả lời cho câu hỏi ấy là chính xác nhất. Có hay không những thứ mà bạn băn khoăn thì bạn sẽ hiểu luôn. Vậy nha!
    Luôn luôn lắng nghe, lâu lâu mới hiểu

12. Thành viên Hình đại diện của thuynguyenacc
    Địa chỉ
    tuy phước - bình định
    Post Thanks / Like
    thuynguyenacc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    14-05-2012, 08:53 #50
    Lâu quá các bác nhỉ!
    Mà ai đã từng thi công chức thuế rồi thì làm ơn post đề thi lên cho ACE xem với
    Cảm ơn nhiều