Tổng hợp lương của từng nhân viên từ tháng 01 đến tháng 12

• Thread starter thanhnhan7596
  • Ngày gửi
T

thanhnhan7596

Guest
22/3/11
1
0
0
tphcm
Mình nhờ ai biết làm mẫu dùm mình ( để cả công thức) cách tập hợp lương của từng nhân viên từ tháng 01 đến tháng 12 trong 1 năm để làm quyết toán thuế TNCN. Mình phải tập hợp từ năm 2009 ->2011. Mình có đính kèm 2 bảng lương T1 +T2. Xin cảm ơn tất cả mọi người

Đính kèm

• MAU LUONG T01-11.xls
    498.5 KB · Lượt xem: 61
Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
phongthanhtp

phongthanhtp

miêu tẩy diện
29/8/05
1,309
133
63
đất võ trời văn
Ðề: Tổng hợp lương của từng nhân viên từ tháng 01 đến tháng 12

Mình nhờ ai biết làm mẫu dùm mình ( để cả công thức) cách tập hợp lương của từng nhân viên từ tháng 01 đến tháng 12 trong 1 năm để làm quyết toán thuế TNCN. Mình phải tập hợp từ năm 2009 ->2011. Mình có đính kèm 2 bảng lương T1 +T2. Xin cảm ơn tất cả mọi người
Dữ liệu của bạn trình bày theo kiểu mỗi bộ phận là 1 sheet, mỗi tháng là 1 file.
Nên cách duy nhất để "tập hợp lương của từng nhân viên từ tháng 01 đến tháng 12 trong 1 năm để làm quyết toán thuế TNCN" là bạn dồn tất cả dữ liệu vào 1 sheet duy nhất,
Cách làm: đồng nhất form các cột chỉ tiêu, copy và dán vào 1 sheet tổng hợp, bao gồm tất cả các bộ phận, tất cả các tháng trong năm. Sau đó sort theo tên, dùng hàm Subtotal để tính tổng thu nhập trong năm của mỗi nhân viên. Chúc bạn thành công.

S

SA_DQ

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
29/6/05
569
100
43
66
HCM city
Ðề: Trước tiên là xin lỗi vì mới vừa đọc tin nhắn của bạn đã tháng qua!

Mình đồng í với í kiến đã góp với bạn.

Bạn nên có 12 trang tính chấm công 12 tháng toàn đơn vị của bạn;

Trong mỗi trang, nếu cần thì tách ra từng bộ fận; Cũng có thể thêm 1 cột để liệt kê bộ fận của bảng chấm công;

Chờ ngày nữa mà bạn không trả lời, thì mình sẽ làm theo í mình; Cũng là để trao đổi với các bạn khác trong cộng đồng.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA