Phụ lục phần mềm HTKK 3.1.3

• Thread starter Me dop
  • Ngày gửi
M

Me dop

Sơ cấp
23/2/10
18
0
1
hanoi
Chào cả nhà.Lần đầu tiên mình gửi được câu hỏi mong các bạn giúp đỡ. Mình tải phần mềm nâng cấp 3.1.3 nhưng sao không vào ô lý do gia hạn được. Mình nghe nói còn phải làm phụ lục nữa vậy đấy là phụ lục nào.Bạn nào giúp mình với nhé. email của mình: anhtran101b@yahoo.com.vn

Khóa học Quản trị dòng tiền
mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
Ðề: Phụ lục phần mềm HTKK 3.1.3

Chào cả nhà.Lần đầu tiên mình gửi được câu hỏi mong các bạn giúp đỡ. Mình tải phần mềm nâng cấp 3.1.3 nhưng sao không vào ô lý do gia hạn được. Mình nghe nói còn phải làm phụ lục nữa vậy đấy là phụ lục nào.Bạn nào giúp mình với nhé. email của mình: anhtran101b@yahoo.com.vn
Tích vào Ô gia hạn trên tờ khai đồng thời gửi cái PL 1 theo TT83/2012 là ok
Gửi bạn PL bằng excel

Đính kèm

• PHU LUC GIA HAN THUE GTGT THEO TT832012.xls
    29.5 KB · Lượt xem: 186
M

Me dop

Sơ cấp
23/2/10
18
0
1
hanoi

Cám ơn bạn nhiều. Mình còn sự cố nữa là trên tờ khai của phần mềm 3.1.3 mình đã tích vào ô gia hạn và lý do gia hạn và ghi lại rồi nhưng sao khi in ra thì trên bản in lại không có gì. Giúp mình luôn với nhé hôm nay là hạn cuối cùng rồi

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn

Cám ơn bạn nhiều. Mình còn sự cố nữa là trên tờ khai của phần mềm 3.1.3 mình đã tích vào ô gia hạn và lý do gia hạn và ghi lại rồi nhưng sao khi in ra thì trên bản in lại không có gì. Giúp mình luôn với nhé hôm nay là hạn cuối cùng rồi
Bạn pm mình mình giúp cho nhé, sáng nay anh em nào còn lỗi thì pm mình xả strees cứu nguy HTKK :004:

M

Me dop

Sơ cấp
23/2/10
18
0
1
hanoi

Thật vui vì được mọi người giúp. Mình đã hỏi được rồi. Thanks nhiều nhé

M

mauthuytinh2310

Guest
20/6/12
2
0
0
33
tp.hcm

em chào anh chị!!! em là thành viên mới!hihi
Anh Chị ơi! cho em hỏi: em khai báo trên phần mềm 3.1.3 và tích vào ô gia hạn, lý do gia hạn nhưng khi in ra lại ko thấy gì?
giờ phải làm thế nào ạ!!! anh chị giúp em với. thanks anh chị nhiều!!!

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn

em chào anh chị!!! em là thành viên mới!hihi
Anh Chị ơi! cho em hỏi: em khai báo trên phần mềm 3.1.3 và tích vào ô gia hạn, lý do gia hạn nhưng khi in ra lại ko thấy gì?
giờ phải làm thế nào ạ!!! anh chị giúp em với. thanks anh chị nhiều!!!
Bạn tải phần mềm mới nhất về cài update lại rồi xóa bỏ hết PL bán ra mua vào và tờ khai tháng 5 đi sau đó làm lại là hết lỗi.
Thân!

M

mauthuytinh2310

Guest
20/6/12
2
0
0
33
tp.hcm

nhưng hôm nay nộp tờ khai rùi, giờ chỉ bổ sung tờ khai thui , em phai làm sao?

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn

nhưng hôm nay nộp tờ khai rùi, giờ chỉ bổ sung tờ khai thui , em phai làm sao?
Hôm nay nộp tờ khai rồi, giờ chỉ bổ sung tờ khai là sao? hiểu chết liền? Hay em nói đã nộp mà quên ko tích gia hạn? giờ tích để nộp lại thay thế?

Y

yentrang0903

Guest
3/10/11
1
0
1
TPHCM

Anh chị ơi, cho mình hỏi: Mình muốn làm tờ khai bổ sung cho quyết toán thuế TNDN 2011 đề điều chỉnh giảm thuế TNDN 2011 bằng HTKK 3.1.3 thì mình phải làm như thế nào ah? Mình đã vào phần tờ khai bổ sung rồi nhưng ngay tab KHBS mình không thề nào nhập vô được.
Cảm ơn,

T

tuyet ngoc

Guest

Anh chị ơi, cho mình hỏi: Mình muốn làm tờ khai bổ sung cho quyết toán thuế TNDN 2011 đề điều chỉnh giảm thuế TNDN 2011 bằng HTKK 3.1.3 thì mình phải làm như thế nào ah? Mình đã vào phần tờ khai bổ sung rồi nhưng ngay tab KHBS mình không thề nào nhập vô được.
Cảm ơn,
Vẫn nhập được bình thường mà bạn, chọn khai quyết toán thuế TNDN lick khai bổ sung điều chỉnh ( Gõ thông tin đúng vào tờ khai, ghi nội dung điều chỉnh vào KHBS, lưu ý điền thông tin bên tờ khai xong nhớ nhấn ghi lại mới sang KHBS làm)

T

trangiahan

Sơ cấp
21/6/12
2
0
0
33
ThaiBinh

chào cả nha nhé.
công ty minh mới hủy hóa đơn của tháng 4 nhưng mình đã kê khai hóa đơn nay vào tháng 5, công ty mình đề nghj chuyển tờ hóa đơn hủy đó sang tháng 5 mình kê khai điều chỉnh như thế nào
Anh chị giúp em với

T

tuyet ngoc

Guest

chào cả nha nhé.
công ty minh mới hủy hóa đơn của tháng 4 nhưng mình đã kê khai hóa đơn nay vào tháng 5, công ty mình đề nghj chuyển tờ hóa đơn hủy đó sang tháng 5 mình kê khai điều chỉnh như thế nào
Anh chị giúp em với
Vào nhầm nhà rồi bạn ơi, vào box hóa đơn chứng từ mà hỏi ấy.

N

nguyen lam ngoc

Trung cấp

chào cả nhà! Mình mới mon men tìm hiểu về phần mề HTKT thuế. Mình tải con 3.1.2 về làm thử, cũng làm 01/GTGT roi 2 cai PL 01 và 02 rồi có Ghi sau đó mình Kết xuất nhưng nó không hiện mấy dòng cuối như la người nộp thuế, ngày tháng,…Mình không hiểu là tại làm sao. Rất mong nhận được sự chỉ giúp của các bạn. và khi chuyển sang Excell cung ko thấy co mã vạch, hay phải khi in thi mới co. và các bạn co văn bản về bao nhiêu cho tương xứng với A4 vậy.
Thanks a lot.

M

Mattroitrongdem

Guest
15/2/11
2
0
0
40
Bình Dương

Bạn phải download phần mềm đọc file DPF và máy in ảo DPF sau đó in ra file DPF chứ xuất ra Excel thì ko có mã vạch rồi.

T

tamnguyenchi88

Sơ cấp
31/7/11
12
0
0
35
cao lãnh, đồng tháp

chào các anh chị em là thành viên mới. cho em hỏi sao em tải htkk 3.1.3 về cài đặt xong hết rui nhưng ko thể nhập số âm đươc nhờ mấy anh chỉ giup 1ạ

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn

chào các anh chị em là thành viên mới. cho em hỏi sao em tải htkk 3.1.3 về cài đặt xong hết rui nhưng ko thể nhập số âm đươc nhờ mấy anh chỉ giup 1ạ
Cụ thể là ở phần nào bạn hiền? nhập bình thường mà.

Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com

Bạn phải download phần mềm đọc file DPF và máy in ảo DPF sau đó in ra file DPF chứ xuất ra Excel thì ko có mã vạch rồi.

Phần mềm đọc thì thường máy nào cũng có rồi. Còn phần mềm xuất File thì dùng Cute Writer.

T

tamnguyenchi88

Sơ cấp
31/7/11
12
0
0
35
cao lãnh, đồng tháp

ở phần khấu hao TSCĐ ak
nhưng em ko bít bị lỗi gi nữa

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn

ở phần khấu hao TSCĐ ak
nhưng em ko bít bị lỗi gi nữa
Anh làm bình thường mà xem ảnh.Em xóa toàn bộ rồi chọn lại xem sao nhé, nếu không được nữa thì vào web tổng cục thuế tải lại bản mới update lên.
a60c2646b8e7dd80d44c780b3499023e_48096509.untitled.700x0.bmp

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA