Tác dụng của mật gấu và rượu vodka đỏ

• Thread starter Crystal Rose
  • Ngày gửi
Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Tuần trước mình leo lên cây hái vải ăn, bị con ong vò vẽ chít, sợ quá chân va vào cành cây, tím và sưng lên. Trong nhà có sẵn rượu vodka đỏ ngâm với mật gấu, mình lấy bôi vào thì mấy hôm sau không còn bị sưng và tím nữa. Mọi lần chân bị va vập bầm tím, phải gần một tháng mình mới thấy hết bị bầm tím đó. Mình post bài này chia sẻ với các bạn nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

banhcom

Sơ cấp
9/7/12
10
0
0
32
ninh bình
Ðề: Tác dụng của mật gấu và rượu vodka đỏ

giờ mình mới biết đấy

H

hoanggia54

Sơ cấp
9/7/12
5
0
0
34
lao cai

mình thấy ông mình bảo mật gấu tốt lắm, đau ở đâu xoa bóp mật gấu rất tốt, giờ lại biết thêm mẹo này, hay thật

NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
53
Rừng Tây Nguyên

Tuần trước mình leo lên cây hái vải ăn, bị con ong vò vẽ chít, sợ quá chân va vào cành cây, tím và sưng lên. Trong nhà có sẵn rượu vodka đỏ ngâm với mật gấu, mình lấy bôi vào thì mấy hôm sau không còn bị sưng và tím nữa. Mọi lần chân bị va vập bầm tím, phải gần một tháng mình mới thấy hết bị bầm tím đó. Mình post bài này chia sẻ với các bạn nhé.
Mật gấu thì pha với rượu gạo chứ không cần đến vodka, nó chữa cho các vết bầm tím, sưng, nhưng nhớ đừng cho vào vết thương. Uống mật gấu khi bị tiêu chảy là vô địch không thuốc nào bằng, nhưng nhớ là phải mật gấu ngựa chứ mật gấu chó thì không có tác dụng gì.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA