Chứng từ điện tử?

• Thread starter tungab
  • Ngày gửi
T

tungab

Guest
14/1/14
2
0
0
hà nội
Em hiện đang thực tập về chuyên đề chứng từ hóa đơn tại 1 doanh nghiệp taxi nhỏ ,nhưng lại không được tiếp xúc vs hóa đơn chứng từ cũng như k được kế toán để hỏi vì kế toán k ở bh ở công ti cả ,nên e rất ít thông tin về lĩnh vực chứng từ hoá đơn . Sau 1 thời gian nghiên cứu luật kế toán, các ND 51/2010 và thông tư 64/2013 , TTư số 28/2011/TT-BTC và hỏi giám đốc thì được biết giờ công ti dùng chứng từ điện tử ,nhưng e lại k thể xin được mấy chứng từ đó về làm ví dụ được mà GĐ bảo e tự nghĩ ra rồi viết ,nhưng hôm qua e có đi gặp 1 ng quen có cti mới giải thể 1 năm thì được xem hóa đơn chứng từ giấy thì thấy có dấu đỏ và 1 viền đen ở góc bên phải , còn các chứng từ điển tử thì k có nên e k biết làm ntn để có được vài ví dụ, nên e muốn hỏi các anh chị trên diễn đàn là chứng từ điện tử khác chứng từ bình thường như thế nào ạ, mẫu nó như nào ạ, cho e vài mẫu được k ạ ?
Mẫu chứng từ BC26/AC mà trên mạng có thì có giống mẫu chứng từ điện tử của các công ti k ạ hay phải có đặc điểm gì khác biệt để cq quản lý thuế biết đó là của công ti nào ạ ?
em xin cảm ơn ạ

Đính kèm

• BC26AC.doc
    152.5 KB · Lượt xem: 7
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tungab

Guest
14/1/14
2
0
0
hà nội
Ðề: Cho e hỏi về chứng từ điện tử.

Anh chị nào giúp e với ạ

T

thuytien1001

Guest
14/1/14
3
0
0
36
123456789
Ðề: Cho e hỏi về chứng từ điện tử.

Bác chủ top cho em xin cái Facebook hoặc số phone nhé, em đang cần hỏi bác cái này với a.

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA