Mẫu hợp đồng lao động thời vụ và hợp đồng không xác định thời hạn theo thông tư mới nhất

• Thread starter bunbohue1804
  • Ngày gửi
B

bunbohue1804

Guest
25/5/12
69
2
8
33
huế
Chào các anh/chị!
Em mới vào làm kế toán nên không biết nhiều, sếp giao cho em tìm mẫu hợp đồng lao động thời vụ hợp đồng không xác định thời hạn theo thông tư mới nhất. Kèm theo công văn hướng dẫn.
Các anh/ chị nào có mẫu thì cho em với. Xin lỗi nếu post nhầm mục.
Em cám ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
Ðề: mẫu hợp đồng lao động thời vụ và hợp đồng không xác định thời hạn theo thông tư mới nhất

Chào bạn
Bạn tham khảo mẫu này nha, mình đang dùng đăng ký lao động...OK

Đính kèm

• Mau_HDLD_12.rar
    4.8 KB · Lượt xem: 1,993
  • Like
Reactions: Robinland
B

bunbohue1804

Guest
25/5/12
69
2
8
33
huế
Ðề: mẫu hợp đồng lao động thời vụ và hợp đồng không xác định thời hạn theo thông tư mới nhất

cám ơn quynhhuong0291 nhiều nha! cho mình hỏi nếu ghi không thời hạn thì cái dòng " từ ngày/ tháng/năm đến ngày/ tháng/ năm" mình bỏ đi phải không, hay ghi khác?????

T

tranminhthang

Trung cấp
23/6/12
60
2
0
TP Bắc Giang

Chào bạn mình cho bạn mẫu mới nhất nè

Đính kèm

• HDLD.doc
    38 KB · Lượt xem: 1,400
  • Like
Reactions: Robinland
quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient

Bạn bunbohue 1804 ơi, nếu như loại hợp đồng lao động ko xác định thời hạn thì dòng: từ ngày ( bạn phải ghi) đến ngày (bạn để trống), và quan trọng dòng cuối cùng " Hợp đồng này làm tại Công ty ngày tháng năm 201 " bạn phải ghi đầy đủ nha .Thân

Sửa lần cuối:
B

benna

Sơ cấp
30/5/09
11
0
1
320 le duan tp hue
Ðề: Mẫu hợp đồng lao động thời vụ và hợp đồng không xác định thời hạn theo thông tư mới nhất

tks tranminhthang nha!

N

nganga1990

Guest
22/9/12
1
0
0
33
Son tay ha noi
Ðề: Mẫu hợp đồng lao động thời vụ và hợp đồng không xác định thời hạn theo thông tư mới nhất

ui em cảm ơn các bậc tiền bối nhé , em cũng mới va chạm tới hợp đồng lao động may quá có các bác giúp.

H

huyentrang0590

Guest
16/4/13
1
0
0
33
ha nam

cả nhà ơi cho mình mẫu hợp đồng lao động thời vụ mới thank na

B

binhduong04

Guest
6/8/11
1
0
0
Đà Lạt

Cám ơn các bác nhiều. File hữu ích.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA