Mỗi tuần một chuyên đề

Hội những người làm kế toán vui tính!

• Thread starter sansan244
  • Ngày gửi
sansan244

sansan244

Trung cấp
Thân chào các anh chị thân yêu làm kế toán ở mọi miền đất nước Việt Nam!
Em rất vui khi em là thành viên trên diễn đàn Webketoan.Trong suốt thời gian qua em nhận được nhiều ý kiến góp ý của anh chị trên diễn đàn mà đã giúp em hoàn thành tốt được công việc làm kế toan.Tuy mới làm kế toán được 5 tháng nhưng em hiểu ra điều làm kế toán thật khó với những con số nhưng thật vui khi có có các anh chị trên diễn đàn làm công việc kế toán trở nên thú vị hơn,vui vẻ hơn ,hiệu quả hơn.Em hị vọng diễn đàn sẽ tiếp tục phát triển . Hãy giúp nhau hoàn thành tốt công việc của những hội yêu thích kế toán ha . Cùng làm quen chia sẻ cho nhau .hi
:flower1:
Yêu mọi người nhiều
like nhiệt tình nhé!hiiii

Khóa học Quản trị dòng tiền
y thien do long ky 2003

y thien do long ky 2003

Cao cấp
15/2/12
229
0
0
Thành phố Đà Nẵng
Ðề: Hội những người làm kế toán vui tính!

Thân chào các anh chị thân yêu làm kế toán ở mọi miền đất nước Việt Nam!
Em rất vui khi em là thành viên trên diễn đàn Webketoan.Trong suốt thời gian qua em nhận được nhiều ý kiến góp ý của anh chị trên diễn đàn mà đã giúp em hoàn thành tốt được công việc làm kế toan.Tuy mới làm kế toán được 5 tháng nhưng em hiểu ra điều làm kế toán thật khó với những con số nhưng thật vui khi có có các anh chị trên diễn đàn làm công việc kế toán trở nên thú vị hơn,vui vẻ hơn ,hiệu quả hơn.Em hị vọng diễn đàn sẽ tiếp tục phát triển . Hãy giúp nhau hoàn thành tốt công việc của những hội yêu thích kế toán ha . Cùng làm quen chia sẻ cho nhau .hi
:flower1:
Yêu mọi người nhiều
like nhiệt tình nhé!hiiii

Kế toán mà vui tính.... Haiza. Toàn chém gió, chém bão đẳng cấp không bạn à.

Mở hàng giúp bạn. He he

sansan244

sansan244

Trung cấp

oái,vui mà sao chả hiểu khó tính ở chỗ nạo .Dẫu sao cũng vilamilk y thien do long ky 2003 mở hàng ha/hoooooooo

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ

Mở hàng giúp bạn. He he
Khà khà ... nếu các bác cho phép em xin "chịu thiệt" nhận hết 2 phần: giỏi việc và giỏi chém gió :004:

Còn không thì nhờ các bác chọn giúp em 1 trong 2:

+ Giỏi việc nhưng không biết giởn vui.
+ Giởn vui nhưng lại không giỏi việc.
=> dù giỏi hay dở thì cũng phải là "cao thủ" nhé !

SAA

SAA

Siêu nhảm
31/5/09
1,418
102
63
HCM city

Mở hàng giúp bạn. He he
àh àh chém gió ở ngoài Bắc có nghĩa là xạo đấy nhé, ai xạo? em điểm mặt dùm tui coi..... hehe
P/S: giờ tui mới biết từ chém gió thiệt là lạc hậu ặc ặc

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ

àh àh chém gió ở ngoài Bắc có nghĩa là xạo đấy nhé, ai xạo? em điểm mặt dùm tui coi hehe
P/S: giờ tui mới biết từ chém gió thiệt là lạc hậu ặc ặc
Vào đây, vào đây mà nhận diện ... đủ mặt anh hùng hào kiệt từ thấp thủ tới cao thủ đang chém ầm ầm nè ....
http://www.webketoan.vn/forum/threads/184780-De-nhat-chem-gio-la-ai-thu-tai-cua-ban-di-nao-

sansan244

sansan244

Trung cấp

ec ec.....! kì lạ nhẩy....?

đề nghị ai chém gió sang bên khác , chỗ này không dành cho ai chém lung tung,hiiiiiii

tuannv

tuannv

Trung cấp
19/12/08
174
5
18
Hanoi

ec ec.....! kì lạ nhẩy....?

đề nghị ai chém gió sang bên khác , chỗ này không dành cho ai chém lung tung,hiiiiiii

Vậy vào đây làm gì đó em.
Hehe, Chỗ này không phải chỗ lập hội thì phải, tin rằng từ giờ đến mai là cái Topic này hoặc bị chuyển đi sang đây: http://webketoan.vn/forum/forums/28-Sinh-hoat-khac , hoặc bị xóa

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô

Trong box nghiệp vụ, các bác thảo luận nghiêm túc, sắc sảo...

Để ko nhìn nhận sai lệch về các bác nhà ta nói chung, bạn chịu khó ghé qua phút nghỉ ngơi, thư giãn, chia sẻ...trong forum, bạn sẽ thấy các bác ấy rất đáng yêu, dễ thương, dễ gần, dễ mến...RẤT TÌNH CÙM. Anh/Em/Tôi...!

Nguyễn Cẩm Hà

Nguyễn Cẩm Hà

Cao cấp
9/12/06
794
15
18
hà nội

Keke. Hỏng biết có vui tính không nhưng mừ hai ngày nay cười suốt... với mấy cái tranh luận trong đó có mẹt mình. Nhưng ko gọi là chém gió được....

@ BichVan hum qua gọi chị à? kekeke máy hết pin sạc được lên nguồn thì đã 23h..... lưu luôn vào nhắc nhở ...17h hôm nay call cho em để chị em mình chuẩn bị tiệc rượu... đi bái sư....

Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com

Tham gia vào hội nào, Gì chứ Spam với Chém Gió thì mình kinh nghiệm 7 năm rồi, Từ hồi học Cấp III đã biết rồi nên kinh nghiệm nhiều lắm,:0frown:

sao moi ngưởi ai cũng bảo làm kế toán khó tính thế nhỉ,hay chi có em là vui tinh...heeeee

Tớ nữa này, Biết là Kế Toán phải tỉ mỉ, cẩn thận nhưng cũng phải vui lên chứ không cuộc sống này hết ý nghĩa mất,

xitrumcongchua

xitrumcongchua

Sơ cấp
28/2/12
17
0
0
Hai Phong

cho e bon chen đặt gạch 1 chỗ, e thì k jỏi chém gió. Các a chị cho e zô để học hỏi kinh nghiệp nâng trình chém jó vs :banana:

Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com

cho e bon chen đặt gạch 1 chỗ, e thì k jỏi chém gió. Các a chị cho e zô để học hỏi kinh nghiệp nâng trình chém jó vs :banana:

Cái này cũng như làm kế toan vậy, phải chịu khó, tích lũy kinh nghiệm, :banana:, Rồi một ngày bạn sẽ có Kungfu thượng thừa thôi, lúc đó đi hành hiệp giang hồ.

xitrumcongchua

xitrumcongchua

Sơ cấp
28/2/12
17
0
0
Hai Phong

Cái này cũng như làm kế toan vậy, phải chịu khó, tích lũy kinh nghiệm, :banana:, Rồi một ngày bạn sẽ có Kungfu thượng thừa thôi, lúc đó đi hành hiệp giang hồ.
Vâng ợ, e xin nêu cao tinh thần học hỏi: " HỌC , HỌC NỮA, HỌC MÃI ":banana::banana::banana:

sansan244

sansan244

Trung cấp

Rất tuyệt các bạn kế toán ah!khó tính tùy lúc thôi chứ như con gai minh khó tinh lấy sao được chông còn các anh đẹp zai làm kế toán cũng vui tính lên thì mới lấy đuoc vợ chứ nhẩy?hãy dành cho minh không gian riêng để vui tính chứ nhảy xitrumcongchua?
:flower1::lily::banana:

y thien do long ky 2003

y thien do long ky 2003

Cao cấp
15/2/12
229
0
0
Thành phố Đà Nẵng

Rất tuyệt các bạn kế toán ah!khó tính tùy lúc thôi chứ như con gai minh khó tinh lấy sao được chông còn các anh đẹp zai làm kế toán cũng vui tính lên thì mới lấy đuoc vợ chứ nhẩy?hãy dành cho minh không gian riêng để vui tính chứ nhảy xitrumcongchua?

Hèn gì mà mình chừ vẫn còn độc thân.....

sansan244

sansan244

Trung cấp

độc thân còn may ấy anh àh, ế và tự kỷ còn die nữa chứ bộ! ra Hà Nội em giới thiệu cho mấy mối heee

SAA

SAA

Siêu nhảm
31/5/09
1,418
102
63
HCM city

Bớt xét nét bắt bẻ từng câu chữ thì đời bỗng vui thôi, cứ vô tư chém gió và ném đá cho vui cửa vui nhà, bắt bẻ từng câu chữ thì già xấu và ế chítttttttt

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA