Khi nộp BC tình hình sử dụng hóa đơn theo tháng bị lỗi "Cảnh báo: Đại lý thuế không được ủy quyền

• Thread starter Hongnhungnt84
  • Ngày gửi
H

Hongnhungnt84

Trung cấp
14/6/10
101
5
18
Thanh Xuan
Chào cả nhà.

Từ sáng đến giờ mình ko làm cách nào để nộp được cái mẫu BC26/AC qua mạng, vì DN mình phải nộp báo cáo THSD hóa đơn theo tháng nên mình phải kê khai trực tuyến trên trang của Tổng cục thuế để nộp. Tháng trc mình nộp được bình thường vậy mà hôm nay mình kê khai xong bấm vào "Ký và nộp tờ khai " lại hiện ra dòng Cảnh báo: Đại lý thuế không được ủy quyền kê khai tờ khai này.
Có ai đã gặp trường hợp như mình hay biết cách khắc phục thfi giúp mình với

Thanks.

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

moonlight03128

Guest
24/4/11
2
0
0
HCM
Ðề: Khi nộp BC tình hình sử dụng hóa đơn theo tháng bị lỗi "Cảnh báo: Đại lý thuế không được ủy quyền kê khai tờ khai này.

Mình cũng đang gặp vấn đề này.
Cả nhà ơi, giúp mình với.

lehangnb

lehangnb

Trung cấp
25/3/08
71
8
8
38
Ha noi
Ðề: Khi nộp BC tình hình sử dụng hóa đơn theo tháng bị lỗi "Cảnh báo: Đại lý thuế không được ủy quyền kê khai tờ khai này.

Tháng này ai nộp BC26 theo tháng cũng bị lỗi này các bạn ạ. Mình có gọi lên phòng ứng dụng CNTT của TCT thì nghe nói là đang sửa lỗi này. Nhưng có vẻ sẽ ko kịp đến ngày 23/1, vậy nên tốt nhất là các bạn in ra và mang đến chi cục thuế nộp + công văn giải trình về việc ko nộp qua mạng và nộp chậm Báo cáo.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA