[Xin mẫu]Các chứng từ chi phí trong hoạt động xuất khẩu - nhập khẩu hàng hóa

• Thread starter coycoy
  • Ngày gửi
C

coycoy

Sơ cấp
13/8/11
1
0
1
32
ha noi
Em chào các anh/ chị và các bạn!
Em là Nguyễn Thị Hường. Em tham gia diễn đàn lâu rồi nhưng hầu như chỉ vào đọc bài viết của các anh/ chị. Hôm nay là lần đầu tiên em viết bài gửi lên diễn đàn. Em hy vọng các anh/ chị có thể giúp đỡ em. Hiện tại em đang học môn "kế toán xuất nhập khẩu". Thầy giáo yêu cầu lớp em làm bài tập về nhà để lấy điểm chuyên cần cho môn học. Bài tập yêu cầu em và các bạn phải sưu tầm các chứng từ liên quan đến các chi phí phát sinh trong quá trình xuất khẩu - nhập khẩu hàng hóa (Ví dụ: chi phí đóng gói bao bì hàng hóa, chi phí chuyên chở, lưu kho bãi,...). Đây thực sự là một vấn đề khó đối với em vì em không quen biết ai hay quen biết bất cứ một công ty xuất nhập khẩu nào. Thật khó để có thể sưu tầm được các loại chứng từ đó. Em rất hy vọng các anh/ chị kế toán trong các công ty xuất nhập khẩu có thể giúp đỡ em.
Em xin cảm ơn rất nhiều!
P/s: Em có thể trả chi phí.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyendinhthe

Guest
16/7/11
3
3
3
31
ha noi
Ðề: [Xin mẫu]Các chứng từ chi phí trong hoạt động xuất khẩu - nhập khẩu hàng hóa

Chắc cùng lớp với mình!
Cũng đang đi tìm mà chưa được đây!;))

E

egglal919

Guest
16/8/10
1
0
0
Tuyen quang
Ðề: [Xin mẫu]Các chứng từ chi phí trong hoạt động xuất khẩu - nhập khẩu hàng hóa

lớp mình cả. hix! bài nè thầy cho khó quá! tìm trên gg thấy bài của hường luôn. =))

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA