Định mức nguyên liệu

• Thread starter lientrang75
  • Ngày gửi
L

lientrang75

Guest
8/10/06
22
0
0
Tp. HCM
Các bạn ơi, mình làm cho công ty khử trùng, xử lý côn trùng. các bác Thuế đang bắt mình làm định mức nguyên liệu :wall: nhưng mình không có mẫu và không biết làm thế nào. Bạn nào có kinh nghiệm giúp mình với!

Cảm ơn các bạn nhiều!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Quan su quat mo

Quan su quat mo

Kẻ vác tù và hàng tổng !
22/11/10
333
5
0
Trần gian
Ðề: Định mức nguyên liệu

Các bạn ơi, mình làm cho công ty khử trùng, xử lý côn trùng. các bác Thuế đang bắt mình làm định mức nguyên liệu :wall: nhưng mình không có mẫu và không biết làm thế nào. Bạn nào có kinh nghiệm giúp mình với!

Cảm ơn các bạn nhiều!
Thông tin ít quá !
Khi Cty bạn hợp đồng với đơn vị khác thì căn cứ vào đâu để tính giá (diện tích phun thuốc, lượng hàng hóa,...)
Khi thực hiện khử trùng thì cần bao nhiêu loại thuốc (hóa chất) và tỉ lệ ra sao khi khử trùng trong các điều kiện khác nhau (kho hàng, văn phòng,...)
...

L

lientrang75

Guest
8/10/06
22
0
0
Tp. HCM

cảm ơn bạn nhiều, mình sẽ xin thông tin và dữ liệu từ phòng kỹ thuật. Bạn có mẫu đăng ký tiêu hao nguyên liệu không? cho mình xin với!

Quan su quat mo

Quan su quat mo

Kẻ vác tù và hàng tổng !
22/11/10
333
5
0
Trần gian

cảm ơn bạn nhiều, mình sẽ xin thông tin và dữ liệu từ phòng kỹ thuật. Bạn có mẫu đăng ký tiêu hao nguyên liệu không? cho mình xin với!

Gởi bạn mẫu: Quyết định ban hành định mức + Bảng định mức, chỉ tham khảo cách làm ở 2 mẫu này thôi nhe vì mỗi DN mỗi khác.

Tải mẫu tham khảo.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA