Có bác nào uống thuốc giảm cân chưa? Cho em ý kiến ý kèo với! - Trang 2

Offline Hà Nội 2014 tại Đồ Sơn-Hải Phòng

Trang 2/5 đầuđầu 12345 CuốiCuối
kết quả từ 11 tới 20 trên 47
17,461 lượt xem
  1. Thành viên cấp trung Hình đại diện của nguyenkieu
    Địa chỉ
    TPHCM
    Post Thanks / Like
    nguyenkieu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Có bác nào uống thuốc giảm cân chưa? Cho em ý kiến ý kèo với!

Em định hỏi việc này lâu rồi mà ko dám vì xấu hổ. Em béo ú, muốn ngót đi khoảng 5-8kg, tập thể dục thì em chịu rồi. Em muốn uống mấy loại thuốc giảm cân của chị em. Có bạn gái nào trên này phải dùng tới mấy thuốc này ko cho em kinh nghiệm với!

Xem thêm các bài viết mới nhất trong cùng chuyên mục này:

2. Khu vực quảng cáo
    Địa chỉ
    Advertising world

3. Thành viên cấp trung Hình đại diện của thinha
    Địa chỉ
    hanoi
    Post Thanks / Like
    thinha vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    25-11-2012, 00:38 #11
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi chunghoa Xem bài
    Cái này cũng do bên Phú Hải phân phối phải không bạn? Trước kia mình cũng dùng sản phẩm của bên này nhưng là New LS chứ ko phải Áo Đình, tại bà chị mình bán thuốc nên mình cũng biết sơ sơ. Nghe bà kêu phản hồi từ người dùng áo đình tốt hơn, ko có phản ứng phụ như new ls
    Chuẩn, thấy bà chị em uống mà vẫn khỏe như voi, chả thấy xi nhê gì cả. Cơ mà bà ấy uống hết hơn 1 hộp mà chỉ giảm được 3 - 4kg gì đó thui

4. Thành viên cấp trung Hình đại diện của chaukim
    Địa chỉ
    ninh binh
    Post Thanks / Like
    chaukim vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    25-11-2012, 00:41 #12
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi chunghoa Xem bài
    Cái này cũng do bên Phú Hải phân phối phải không bạn? Trước kia mình cũng dùng sản phẩm của bên này nhưng là New LS chứ ko phải Áo Đình, tại bà chị mình bán thuốc nên mình cũng biết sơ sơ. Nghe bà kêu phản hồi từ người dùng áo đình tốt hơn, ko có phản ứng phụ như new ls
    Uhm, hình như là zậy bạn ạ. Hình như đây là sản phẩm mới của họ còn NLS giờ cũng thấy ít bán hơn. Nhưng mà thấy giảm chậm, em uống được 20 ngày rồi, vẫn chưa cân thử nhưng chắc cũng chỉ mới giảm được khoảng 2kg thôi mà dự định em giảm tới 5kg lận

5. Thành viên cấp trung Hình đại diện của chunghoa
    Địa chỉ
    thai nguyen
    Post Thanks / Like
    chunghoa vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    25-11-2012, 00:42 #13
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi chaukim Xem bài
    Uhm, hình như là zậy bạn ạ. Hình như đây là sản phẩm mới của họ còn NLS giờ cũng thấy ít bán hơn. Nhưng mà thấy giảm chậm, em uống được 20 ngày rồi, vẫn chưa cân thử nhưng chắc cũng chỉ mới giảm được khoảng 2kg thôi mà dự định em giảm tới 5kg lận
    Uống 20 ngày giảm được 2kg là oke rồi đó bạn, thuốc nào uống mà giảm càng nhanh lại càng sợ ý
    Thường là giảm nhanh thì tăng nhanh thui

6. Thành viên cấp trung Hình đại diện của nguyenkieu
    Địa chỉ
    TPHCM
    Post Thanks / Like
    nguyenkieu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    25-11-2012, 00:47 #14
    Ko em chẳng kiêng khem gì, ngồi cày game tối ngày, em cũng lười vận đg nữa, bảo em đi tập thể dục thì khó hơn lên trời.
    Có đứa bạn em mách cách giảm cân hơi tối kém chút! Là ăn toàn thịt thôi, ko đc ăn rau gì cả. Em chưa thử nhưng nghĩ mà thấy ngán.

7. Thành viên cấp trung Hình đại diện của chaukim
    Địa chỉ
    ninh binh
    Post Thanks / Like
    25-11-2012, 00:48 #15
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi nguyenkieu Xem bài
    Có đứa bạn em mách cách giảm cân hơi tối kém chút! Là ăn toàn thịt thôi, ko đc ăn rau gì cả. Em chưa thử nhưng nghĩ mà thấy ngán.
    Cách này lần đầu nghe qua đó! Bác nào thích ăn thịt mới áp dụng đc. Em một ngày ko rau là vật

8. Thành viên cấp trung Hình đại diện của giacoi
    Địa chỉ
    nb
    Post Thanks / Like
    giacoi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    25-11-2012, 00:52 #16
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi nguyenkieu Xem bài
    Bác ơi sang đây em cho ít mỡ này, em đang dư dả lắm đấy(
    Được, bác cứ tích lại đấy mai mốt em qua lấy nhé
    Mà bác nhớ bảo quản để mỡ ko bị đông nhé

9. Thành viên cấp trung Hình đại diện của dinhhuong
    Địa chỉ
    Hanoi
    Post Thanks / Like
    dinhhuong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    25-11-2012, 00:54 #17
    Chị ơi, chị uống thuốc này có thấy mệt mỏi hay có biểu hiện gì ko ạ, em cũng muốn uống giảm cân. Đã áp dụng mọi phương pháp mà đều pó tay giờ em muốn cần sự trợ giúp của thuốc giảm cân mà vẫn chưa biết dùng loại nào?

10. Thành viên cấp trung Hình đại diện của chaukim
    Địa chỉ
    ninh binh
    Post Thanks / Like
    25-11-2012, 00:57 #18
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi dinhhuong Xem bài
    Chị ơi, chị uống thuốc này có thấy mệt mỏi hay có biểu hiện gì ko ạ, em cũng muốn uống giảm cân. Đã áp dụng mọi phương pháp mà đều pó tay giờ em muốn cần sự trợ giúp của thuốc giảm cân mà vẫn chưa biết dùng loại nào?
    Không bạn ạ, chỉ thấy chán ăn, ăn ít hơn và háo nước hơn thôi. Thuốc này bào chế hoàn toàn từ thảo dược nên uống rất lành, bạn yên tâm. Mình thì chả lo đến vấn đề phản ứng phụ chỉ lo giảm được bao nhiêu thôi

11. Thành viên cấp trung Hình đại diện của dinhhuong
    Địa chỉ
    Hanoi
    Post Thanks / Like
    dinhhuong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    25-11-2012, 01:03 #19
    Không bạn ạ, chỉ thấy chán ăn, ăn ít hơn và háo nước hơn thôi. Thuốc này bào chế hoàn toàn từ thảo dược nên uống rất lành, bạn yên tâm. Mình thì chả lo đến vấn đề phản ứng phụ chỉ lo giảm được bao nhiêu thôi
    Thế ạ, chị nói vậy em cũng yên tâm, vì nói thật em béo thế này thôi chứ cũng ko được khỏe lắm, dễ ốm vặt.
    Mà chị ơi, áo đình bao nhiêu tiền 1 hộp vậy ạ?

12. Thành viên cấp trung Hình đại diện của chaukim
    Địa chỉ
    ninh binh
    Post Thanks / Like
    25-11-2012, 01:05 #20
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi dinhhuong Xem bài
    Thế ạ, chị nói vậy em cũng yên tâm, vì nói thật em béo thế này thôi chứ cũng ko được khỏe lắm, dễ ốm vặt.
    Mà chị ơi, áo đình bao nhiêu tiền 1 hộp vậy ạ?
    Chả biết chỗ khác người ta có bản rẻ hơn ko chứ mình mua là 500k/ hộp/30v. Mỗi ngày 1 phát.