Có bác nào uống thuốc giảm cân chưa? Cho em ý kiến ý kèo với!

• Thread starter nguyenkieu
  • Ngày gửi
N

nguyenkieu

Sơ cấp
21/4/09
11
3
3
TPHCM
Em định hỏi việc này lâu rồi mà ko dám vì xấu hổ. Em béo ú, muốn ngót đi khoảng 5-8kg, tập thể dục thì em chịu rồi. Em muốn uống mấy loại thuốc giảm cân của chị em. Có bạn gái nào trên này phải dùng tới mấy thuốc này ko cho em kinh nghiệm với!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thinha

Sơ cấp
31/10/09
9
0
3
hanoi
Ðề: Có bác nào uống thuốc giảm cân chưa? Cho em ý kiến ý kèo với!

Phục Linh em thấy bà chị em uống từ mấy năm trc cơ. Thấy bà ấy cũng giảm đc nhiều nhưng mấy trăm nghìn 1 hộp đó.

chaukim

chaukim

Sơ cấp
31/10/09
21
4
3
ninh binh

Ko ăn cắp, ăn trộm. Việc gì mà phải ngại. Em cũng từng uống 3 hộp thuốc giảm cân rồi này. Bạn gái em tìm mua uống, nàng mua cho em uống cùng luôn, vì cả 2 đứa em đi vs nhau bọn nó toàn kêu là lợn. Em uống giảm cân Áo Đình.

N

nguyenkieu

Sơ cấp
21/4/09
11
3
3
TPHCM

Ko ăn cắp, ăn trộm. Việc gì mà phải ngại. Em cũng từng uống 3 hộp thuốc giảm cân rồi này. Bạn gái em tìm mua uống, nàng mua cho em uống cùng luôn, vì cả 2 đứa em đi vs nhau bọn nó toàn kêu là lợn. Em uống giảm cân Áo Đình.

Bác giảm đc bao nhiêu ạ?

chaukim

chaukim

Sơ cấp
31/10/09
21
4
3
ninh binh

Bác giảm đc bao nhiêu ạ?

6,5kg. Em cao 1m72 nặng 78kg. Ngót đc 6,5kg là em thấy bo dì đẹp lắm rồi, mặc dù so vs nhiều bác ở đây em vẫn thuộc hàng mũm mĩm.

G

giacoi

Sơ cấp
23/2/11
2
2
3
36
nb

Đúng là người ăn không hết kẻ lần chẳng ra mà, mình thì ốm nhe ốm nhách chỉ mong tăng thêm được vài cân mà cũng khó đây:(

N

nguyenkieu

Sơ cấp
21/4/09
11
3
3
TPHCM

6,5kg. Em cao 1m72 nặng 78kg. Ngót đc 6,5kg là em thấy bo dì đẹp lắm rồi, mặc dù so vs nhiều bác ở đây em vẫn thuộc hàng mũm mĩm.

6,5kg là ước ao của em đó, em chỉ cần thải đi 5kg thôi. Lúc uống bác có ăn kiêng hay đi tập thể dục ko?

chunghoa

chunghoa

Trung cấp
31/10/09
197
1
18
thai nguyen

Cái này cũng do bên Phú Hải phân phối phải không bạn? Trước kia mình cũng dùng sản phẩm của bên này nhưng là New LS chứ ko phải Áo Đình, tại bà chị mình bán thuốc nên mình cũng biết sơ sơ. Nghe bà kêu phản hồi từ người dùng áo đình tốt hơn, ko có phản ứng phụ như new ls

chaukim

chaukim

Sơ cấp
31/10/09
21
4
3
ninh binh

6,5kg là ước ao của em đó, em chỉ cần thải đi 5kg thôi. Lúc uống bác có ăn kiêng hay đi tập thể dục ko?

Ko em chẳng kiêng khem gì, ngồi cày game tối ngày, em cũng lười vận đg nữa, bảo em đi tập thể dục thì khó hơn lên trời.

N

nguyenkieu

Sơ cấp
21/4/09
11
3
3
TPHCM

Đúng là người ăn không hết kẻ lần chẳng ra mà, mình thì ốm nhe ốm nhách chỉ mong tăng thêm được vài cân mà cũng khó đây:(

Bác ơi sang đây em cho ít mỡ này, em đang dư dả lắm đấy:((

T

thinha

Sơ cấp
31/10/09
9
0
3
hanoi

Cái này cũng do bên Phú Hải phân phối phải không bạn? Trước kia mình cũng dùng sản phẩm của bên này nhưng là New LS chứ ko phải Áo Đình, tại bà chị mình bán thuốc nên mình cũng biết sơ sơ. Nghe bà kêu phản hồi từ người dùng áo đình tốt hơn, ko có phản ứng phụ như new ls

Chuẩn, thấy bà chị em uống mà vẫn khỏe như voi, chả thấy xi nhê gì cả. Cơ mà bà ấy uống hết hơn 1 hộp mà chỉ giảm được 3 - 4kg gì đó thui

chaukim

chaukim

Sơ cấp
31/10/09
21
4
3
ninh binh

Uhm, hình như là zậy bạn ạ. Hình như đây là sản phẩm mới của họ còn NLS giờ cũng thấy ít bán hơn. Nhưng mà thấy giảm chậm, em uống được 20 ngày rồi, vẫn chưa cân thử nhưng chắc cũng chỉ mới giảm được khoảng 2kg thôi mà dự định em giảm tới 5kg lận:(

chunghoa

chunghoa

Trung cấp
31/10/09
197
1
18
thai nguyen

Uhm, hình như là zậy bạn ạ. Hình như đây là sản phẩm mới của họ còn NLS giờ cũng thấy ít bán hơn. Nhưng mà thấy giảm chậm, em uống được 20 ngày rồi, vẫn chưa cân thử nhưng chắc cũng chỉ mới giảm được khoảng 2kg thôi mà dự định em giảm tới 5kg lận:(

Uống 20 ngày giảm được 2kg là oke rồi đó bạn, thuốc nào uống mà giảm càng nhanh lại càng sợ ý
Thường là giảm nhanh thì tăng nhanh thui

N

nguyenkieu

Sơ cấp
21/4/09
11
3
3
TPHCM

Ko em chẳng kiêng khem gì, ngồi cày game tối ngày, em cũng lười vận đg nữa, bảo em đi tập thể dục thì khó hơn lên trời.

Có đứa bạn em mách cách giảm cân hơi tối kém chút! Là ăn toàn thịt thôi, ko đc ăn rau gì cả. Em chưa thử nhưng nghĩ mà thấy ngán.

chaukim

chaukim

Sơ cấp
31/10/09
21
4
3
ninh binh

Có đứa bạn em mách cách giảm cân hơi tối kém chút! Là ăn toàn thịt thôi, ko đc ăn rau gì cả. Em chưa thử nhưng nghĩ mà thấy ngán.

Cách này lần đầu nghe qua đó! Bác nào thích ăn thịt mới áp dụng đc. Em một ngày ko rau là vật:D

G

giacoi

Sơ cấp
23/2/11
2
2
3
36
nb

Bác ơi sang đây em cho ít mỡ này, em đang dư dả lắm đấy:((

Được, bác cứ tích lại đấy mai mốt em qua lấy nhé:D
Mà bác nhớ bảo quản để mỡ ko bị đông nhé:D

D

dinhhuong

Guest
9/8/07
9
0
0
Hanoi

Chị ơi, chị uống thuốc này có thấy mệt mỏi hay có biểu hiện gì ko ạ, em cũng muốn uống giảm cân. Đã áp dụng mọi phương pháp mà đều pó tay giờ em muốn cần sự trợ giúp của thuốc giảm cân mà vẫn chưa biết dùng loại nào?

chaukim

chaukim

Sơ cấp
31/10/09
21
4
3
ninh binh

Chị ơi, chị uống thuốc này có thấy mệt mỏi hay có biểu hiện gì ko ạ, em cũng muốn uống giảm cân. Đã áp dụng mọi phương pháp mà đều pó tay giờ em muốn cần sự trợ giúp của thuốc giảm cân mà vẫn chưa biết dùng loại nào?

Không bạn ạ, chỉ thấy chán ăn, ăn ít hơn và háo nước hơn thôi. Thuốc này bào chế hoàn toàn từ thảo dược nên uống rất lành, bạn yên tâm. Mình thì chả lo đến vấn đề phản ứng phụ chỉ lo giảm được bao nhiêu thôi:D

D

dinhhuong

Guest
9/8/07
9
0
0
Hanoi

Không bạn ạ, chỉ thấy chán ăn, ăn ít hơn và háo nước hơn thôi. Thuốc này bào chế hoàn toàn từ thảo dược nên uống rất lành, bạn yên tâm. Mình thì chả lo đến vấn đề phản ứng phụ chỉ lo giảm được bao nhiêu thôi:D

Thế ạ, chị nói vậy em cũng yên tâm, vì nói thật em béo thế này thôi chứ cũng ko được khỏe lắm, dễ ốm vặt.
Mà chị ơi, áo đình bao nhiêu tiền 1 hộp vậy ạ?

chaukim

chaukim

Sơ cấp
31/10/09
21
4
3
ninh binh

Thế ạ, chị nói vậy em cũng yên tâm, vì nói thật em béo thế này thôi chứ cũng ko được khỏe lắm, dễ ốm vặt.
Mà chị ơi, áo đình bao nhiêu tiền 1 hộp vậy ạ?

Chả biết chỗ khác người ta có bản rẻ hơn ko chứ mình mua là 500k/ hộp/30v. Mỗi ngày 1 phát.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA