Không thấy bài viết của mình

• Thread starter mattroimoi0622
  • Ngày gửi
M

mattroimoi0622

Guest
29/7/13
4
1
3
Bình Tân
Ngày 22/02 mình có đang 1 bài ,để hỏi về vấn đề cách xử lý khi xuất hóa đơn sai thông tin khách hàng ,mình muon tìm bài viết của mình xem các bạn trả lời như thế nào ,nhưng không thấy
Xin hô trợ giúp
Thanks

Khóa học Quản trị dòng tiền
HungTV

HungTV

Kỹ thuật viên
Thành viên BQT
19/10/12
289
75
28
Ðề: Không Thấy bài viết của mình

Ngày 22/02 mình có đang 1 bài ,để hỏi về vấn đề cách xử lý khi xuất hóa đơn sai thông tin khách hàng ,mình muon tìm bài viết của mình xem các bạn trả lời như thế nào ,nhưng không thấy
Xin hô trợ giúp
Thanks

Bài viết của bạn đây nhé :) http://www.webketoan.vn/forum/threads/2099062-Xu-ly-hoa-don-da-ke-khai-thue

Lý do là bài của bạn đăng sai chuyên mục, nên MOD đã chuyển bài của bạn vào mục bài vi phạm. Mình đã chuyển lại cho bạn!

Z

Zip Doo

Guest
14/4/14
2
0
1
Tp Hồ Chí Minh
Không tìm thấy bài đăng

Chào các Mod,

Mình làm mem mới toanh nên vẫn chưa rành cách post bài lắm. Hôm qua mình có post 1 bài viết về Xử lý công nợ phải thu khó đòi nhưng hôm nay mình vào để xem có Reply chưa thì không thấy đâu cả ạ. Mò vào box Bài vi phạm cũng không thấy. Có khi nào bài mình post bị mất không? :015:

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Ðề: Không tìm thấy bài đăng

Chào bạn,

Bài của bạn post sai box. Bạn đã post vào box "Hướng dẫn sử dụng diễn đàn". Theo bạn, bạn post bài nghiệp vụ vào box "Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" thì có hợp lý ko?

Các bài viết trong box này là được kiểm duyệt, nên tất cả các bài viết sau khi post vào sẽ không hiện lên. Dĩ nhiên các bài viết sai box thì đương nhiên sẽ ko được duyệt rồi. Bài này của bạn là thắc mắc về cách "sử dụng diễn đàn" nên chúng tôi mới duyệt và để trả lời lý do tại sao bài của bạn ko tìm thấy.

Hy vọng bạn sẽ tìm hiểu kỹ nội quy của diễn đàn trước khi post bài.

Hướng dẫn bạn sơ bộ các chú ý khi post bài:

1. Sử dụng công cụ Tìm kiếm trước khi post bài (để tránh post bài trùng lặp)
2. Tìm đúng box phù hợp với nội dung mà bạn định trao đổi. Hãy nhìn kỹ xem diễn đàn bao gồm những box nào.
3. Hãy viết tiêu đề bài viết 1 cách rõ ràng, nhưng ngắn gọn. Đọc tiêu đề phải toát lên ý mà bạn định trao đổi.
4. Hãy sử dụng ngôn ngữ tiếng Việt trong sáng, viết bài tiếng Việt có dấu

Thanks!

Sửa lần cuối:
Z

Zip Doo

Guest
14/4/14
2
0
1
Tp Hồ Chí Minh
Ðề: Không thấy bài viết của mình

Xin lỗi các Mod nhé, mình chưa dùng lần nào nên chưa thành thạo. Đã rút kinh nghiệm :005:

Nhưng phiền các Mod chuyển sang box nghiệp vụ giúp mình với. Tình hình là tình hình lắm rồi ạ. :026:

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net

Xin lỗi các Mod nhé, mình chưa dùng lần nào nên chưa thành thạo. Đã rút kinh nghiệm :005:

Nhưng phiền các Mod chuyển sang box nghiệp vụ giúp mình với. Tình hình là tình hình lắm rồi ạ. :026:

Bạn chỉ cần post lại đúng box. Không thể ai giúp mình được bằng chính mình cả. Bạn cần gấp mà bạn lại ko post và đi nhờ chuyển thì đâu gọi là gấp. Nếu là gấp thì phải tự mình giải quyết mới nhanh được chứ. Bạn cứ làm theo đúng hướng dẫn ở trên.

• Like
Reactions: dong sang
M

MoonLight16

Guest
11/7/14
0
0
0
34
Hà Nội

Các Mod ơi! Bài viết của mình đăng từ đầu giờ chiều mà giờ k thấy bài đâu nữa, mình đã thử tìm kiếm bằng đủ các cách mà không được. Có khi nào bài của mình bị sai chuyên mục không?

Mod giúp với :026:

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Các Mod ơi! Bài viết của mình đăng từ đầu giờ chiều mà giờ k thấy bài đâu nữa, mình đã thử tìm kiếm bằng đủ các cách mà không được. Có khi nào bài của mình bị sai chuyên mục không?

Mod giúp với :026:

Trên trang diễn đàn có tab: Bài của tôi. Bạn tìm thử xem.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA