Cảnh báo: Lỗi hệ thống: java.sql.SQLException: ORA-14400: inserted partition key does not map to a

• Thread starter copevotam
  • Ngày gửi
copevotam

copevotam

sự học như biển cả mênh mông
22/6/11
207
4
18
35
cần thơ
Khi gửi bctc điều chỉnh 2012 qua mạng em nhận được thông báo "Cảnh báo: Lỗi hệ thống: java.sql.SQLException: ORA-14400: inserted partition key does not map to any partition " như vầy là bị lỗi gì ạh. e cảm ơn ạh

Khóa học Quản trị dòng tiền
Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
Ðề: Cảnh báo: Lỗi hệ thống: java.sql.SQLException: ORA-14400: inserted partition key does not map to any partition

Mình nộp BCTC năm 2013 qua mạng thì OK, nhưng khi nộp các phụ lục kèm theo như TMBCTC, KQHĐSXKD, BCĐTK thì mạng báo lỗi như sau:
Cảnh báo: Lỗi hệ thống: java.lang.ClassCastException: org.apache.xml.dtm.ref.DTMManagerDefault cannot be cast to org.apache.xml.dtm.DTMManager

Thì bây giờ mình phải làm sao đây các bạn???

K

KIENDANG200888

Trung cấp
23/4/11
133
3
16
35
đà nẵng
Ðề: Cảnh báo: Lỗi hệ thống: java.sql.SQLException: ORA-14400: inserted partition key does not map to any partition

Mình nộp BCTC năm 2013 qua mạng thì OK, nhưng khi nộp các phụ lục kèm theo như TMBCTC, KQHĐSXKD, BCĐTK thì mạng báo lỗi như sau:
Cảnh báo: Lỗi hệ thống: java.lang.ClassCastException: org.apache.xml.dtm.ref.DTMManagerDefault cannot be cast to org.apache.xml.dtm.DTMManager

Thì bây giờ mình phải làm sao đây các bạn???

Mình cũng đang gặp trường hợp này. Bạn đã nộp được chưa? Làm sao đây?? hichic

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA