Xuất hóa đơn GTGT đầu ra cho 1 khách hàng vào 01 ngày 03 hóa đơn , tổng 3 hóa đơn dưới 20 triệu có đ

• Thread starter BimBim 31102012
  • Ngày gửi
B

BimBim 31102012

Sơ cấp
26/2/14
10
0
0
33
Thanh Hóa
Mọi người cho em hỏi với ạ, trong một ngày, khách hàng có thuê xe của công ty em chở thiết bị học tập đi làm 03 địa điểm, khách hàng yêu cầu lấy hóa đơn mỗi địa điểm một cái. mỗi cái có 4 triệu/ cái cả VAT. Như vậy có hợp lý không ạ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

cocle

Cao cấp
19/9/12
555
7
0
Vietnam
Ðề: Xuất hóa đơn GTGT đầu ra cho 1 khách hàng vào 01 ngày 03 hóa đơn , tổng 3 hóa đơn dưới 20 triệu có được không

Bạn xuất hóa đơn không ảnh hưởng gì đâu

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
Ðề: Xuất hóa đơn GTGT đầu ra cho 1 khách hàng vào 01 ngày 03 hóa đơn , tổng 3 hóa đơn dưới 20 triệu có được không

Mọi người cho em hỏi với ạ, trong một ngày, khách hàng có thuê xe của công ty em chở thiết bị học tập đi làm 03 địa điểm, khách hàng yêu cầu lấy hóa đơn mỗi địa điểm một cái. mỗi cái có 4 triệu/ cái cả VAT. Như vậy có hợp lý không ạ?
K/hàng muốn tách hoá đơn ra mỗi địa điểm một cái là do lý do riêng của họ, bạn cứ xuất hoá đơn theo yêu cầu của họ thôi, có gì ko hợp lý đâu ( chỉ hơi hao hoá đơn của mình, hj)

B

BimBim 31102012

Sơ cấp
26/2/14
10
0
0
33
Thanh Hóa

K/hàng muốn tách hoá đơn ra mỗi địa điểm một cái là do lý do riêng của họ, bạn cứ xuất hoá đơn theo yêu cầu của họ thôi, có gì ko hợp lý đâu ( chỉ hơi hao hoá đơn của mình, hj)
,
cảm ơn bạn nhé! mình nghĩ cũng không ảnh hưởng lắm nhưng sếp mình bảo sai nên mình hơi do dự tí thôi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA