Gửi file 05kk kiết xuất xml vào trang tncnonline nhưng chờ phê duyệt

• Thread starter lethihongnga
  • Ngày gửi
L

lethihongnga

Sơ cấp
10/8/10
30
0
0
34
ha noi
Mình kiết xuất từ pm HTKK 3.2.1 ra định dạng XML và vào trang tncnonline và gửi file thành công, hưng khi tra cứu file thì thấy đang trong trạng thái chờ phê duyệt, mình thấy 2 file trước của công ty do ng khác gửi từ năm 2011, 2012 vẫn trong trạng thái chờ phê duyệt, vậy giờ mình phải làm tn. mình vừa gửi xong có phải chờ mấy ngày ko, sao file trước vẫn tronng trạng thái chơ fphee duyệt vậy, mình có phải đễn cqt hỏi lại không nhỉ

Khóa học Quản trị dòng tiền
oanhdtm

oanhdtm

Trung cấp
17/10/12
176
16
18
hcm
Ðề: Gửi file 05kk kiết xuất xml vào trang tncnonline nhưng chờ phê duyệt

Mình kiết xuất từ pm HTKK 3.2.1 ra định dạng XML và vào trang tncnonline và gửi file thành công, hưng khi tra cứu file thì thấy đang trong trạng thái chờ phê duyệt, mình thấy 2 file trước của công ty do ng khác gửi từ năm 2011, 2012 vẫn trong trạng thái chờ phê duyệt, vậy giờ mình phải làm tn. mình vừa gửi xong có phải chờ mấy ngày ko, sao file trước vẫn tronng trạng thái chơ fphee duyệt vậy, mình có phải đễn cqt hỏi lại không nhỉ
Tại vì bạn không gửi bản cứng lên CQT nên nó vẫn nằm trong trạng thái chờ phê duyệt , 1tháng, 2 tháng hay 1 năm thì vẫn vậy, hiện nay bạn kết xuất XML Và gửi qua HTKK Nhé, CQT Không nhận file cứng nữa đâu!

binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!
Ðề: Gửi file 05kk kiết xuất xml vào trang tncnonline nhưng chờ phê duyệt

Nguyên tắc khi kê khai qua TNCNonline.com.vn là Gửi file qua mạng, in bản cứng đem đến cơ quan thuế nộp thì mới được duyệt file nhé bạn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA