Trưởng phòng kế toán nên tặng quà gì?

• Thread starter heoheoxinh
  • Ngày gửi
H

heoheoxinh

User đã bị cấm truy cập
31/7/13
2
0
0
35
tp hcm
Em mới được tuyển vào phòng kế toán làm chưa được 2 tháng nhưng nhận được rất nhiều sự giúp đỡ của sếp - trưởng phòng kế toán, vì thế em muốn tặng 1 món quà cho anh ấy để thay lời cảm ơn. Em chưa có kinh nghiệm trong việc mua quà cho nam nên còn hơi lúng túng, mong mọi người tư vấn cho em nên chọn quà gì ạ?
Caravat, rượu, đồng hồ,..... mọi người cho em ý kiến với ạ :)

Khóa học Quản trị dòng tiền
amtich

amtich

Mơ về nơi xa...
14/10/11
1,483
261
83
37
TP Vinh - TP HCM
Ðề: Trưởng phòng kế toán nên tặng quà gì?

Hihi, đơn giản nhất là xem size áo anh ấy bao nhiêu rồi tặng anh ấy cái áo An Phước (tầm 700k), sang hơn thì pierre Cardin (tầm 1,2tr).
Vừa dễ mua vừa dễ tặng, sếp ko thích màu hay ko hợp size cũng có thể tự mang ra đổi loại khác tùy ý.

H

heoheoxinh

User đã bị cấm truy cập
31/7/13
2
0
0
35
tp hcm

Hihi, đơn giản nhất là xem size áo anh ấy bao nhiêu rồi tặng anh ấy cái áo An Phước (tầm 700k), sang hơn thì pierre Cardin (tầm 1,2tr).
Vừa dễ mua vừa dễ tặng, sếp ko thích màu hay ko hợp size cũng có thể tự mang ra đổi loại khác tùy ý.

Mình tặng mà để người khác phải mang ra đổi thì có kỳ không? Ngoài áo ra còn có cái nào khác tặng được không nhỉ

C

chajo

User đã bị cấm truy cập
31/7/13
1
0
1
32
tphcm

Tặng quà dễ sử dụng mà không cần phải lựa chọn size như quần áo thì bạn có thể lựa chọn những sản phẩm như bút cao cấp:

TRANH ĐỒNG HỒ:

Và nhiều món khác nữa, bạn xem thử ở đây nè: http://onbrand.com.vn/

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA