Lựa chọn công việc nào đây

• Thread starter nhanphan9x
  • Ngày gửi
N

nhanphan9x

Guest
18/3/09
1
0
1
33
quang nam
Chào cả nhà e mong cả nhà tư vấn giúp e vụ này được không?
Chẳng là e đang làm kế toán tại liên đoàn lao động huyện hop dong 1 nam va cung sap ki lai hop dong không thoi han.luong gio chi co 3,2 trieu tam du sống nhưng noi chung cong viec nhàn, vừa ke toan , van phong sap tới tháng 7/2014 này là em lên luơng 4triệu khi vào hợp đồng không xác định thời hạn.
Mọi chuyện thì chắc hẳn chỉ có thế nếu như gia đinh em có xin cho em vào chân kế toán trong nông trường Cao su.....vì đang mở rộng nên tuyển thêm kế toán.mà em thì không biêt lương hướng, rồi công việc kế toán bên cao su như thế nào.????e lo lắm.mọi người có thể tư vấn giúp em nên ở lại làm kế toán liên đoàn lao đọng huyện hay chuyển qua làm kế toán Nông trường Cao su (chưa biết sẽ làm gì, cv thế nào?), cái nào lương hướng tốt hơn nhỉ, tương lai công việc cái nào mình có cơ hội phát triển hơn???em ở quảng nam mọi người ạ.....cảm ơn mọi người nhiều:)...tính em là em thích bay nhảy lém ....giờ em 25 tuoi muon co cv ổn định ,và cv đó phải có cơ hội phát triển bản thân tốt.giờ e như đứng ở ngã ba đường.huhu

Khóa học Quản trị dòng tiền

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA