Cách ghi thông tin hóa đơn hủy trong báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn quý?

• Thread starter mienkinhbac
  • Ngày gửi
mienkinhbac

mienkinhbac

Sơ cấp
31/3/11
33
2
6
Bacninh
Mình làm báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn quý 4 năm 2013 , những hoá đơn có biên bản huỷ hoá đơn (tức là những hoá đơn viết sai đã xé khỏi cuốn gvà thu lại và làm biên bản huỷ) Mình lại cho vào cột huỷ trong báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn, hỏi ra thì bây giờ mọi người bảo phải cho vào cột xoá,,,huhu....Như thế thì mình sai, giờ mình phải làm thế nào đây,,,làm lại báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn quys4 Năm 2013 nộp lại hay phải có biên bản giải trình gì đi kèm,,,,Và Mình có bị phạt tiền về lỗi này không? Và bị phạt bao nhiêu tiền? Mọi người ai có kinh nghiệm vấn đề này giúp mình với;;;;;;;

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon2506

Tigon2506

Cao cấp
10/10/12
234
10
18
Ha Noi
Ðề: Cách ghi thông tin hóa đơn hủy trong báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn quý?

Mình cũng đang bị lỗi giống bạn này. Dù biết thông tin nhưng nghỉ một thời gian đi làm lại mình quên béng mất. Có ai biết giải quyết sao không? Trả lời giúp bọn mình với. Thank thanks!

N

ntkhanh

Trung cấp
8/11/04
67
3
8
Quận 4, TP.HCM

Bạn làm lại báo cáo đúng, kèm theo công văn giải trình + bản pho to cái báo cáo cũ bạn đã nộp, bạn nộp 3 cái này là xong, ko bị phạt đâu bạn !

Tigon2506

Tigon2506

Cao cấp
10/10/12
234
10
18
Ha Noi

Bạn làm lại báo cáo đúng, kèm theo công văn giải trình + bản pho to cái báo cáo cũ bạn đã nộp, bạn nộp 3 cái này là xong, ko bị phạt đâu bạn !
nộp như vậy thì phải nộp trực tiếp chứ không nộp qua mạng được à bạn?

N

ntkhanh

Trung cấp
8/11/04
67
3
8
Quận 4, TP.HCM

đúng rồi phải nộp TT bạn à

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA