" Sổ chi tiết doanh thu" ( Mẫu số S51 - H )

• Thread starter Thanh Ngoc
  • Ngày gửi
T

Thanh Ngoc

Guest
12/7/06
15
0
0
39
tp.HCM
" Sổ chi tiết doanh thu" ( Mẫu số S51 - H ) cho từng hoạt động sản xuất kinh doanh, từng loại sản phẩm hoàng hoá, dịch vụ để đáp ứng yêu cầu quản lý của đơn vị. Riêng đối với các loại sản phẩm, hàng hoá, dịch vu cung cấp cho bên ngoài phải theo dõi chi tiết số lượng, giá vốn của hàng bán, đơn giá và số tiền thu được của từng thứ, từng loại để làm căn cứ tính chênh lệch thu, chi vào thời điểm cuối kỳ kế toán.

Anh chị nào biết cung cấp dùm em nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
levanton

levanton

Cao cấp
Thanh Ngoc nói:
" Sổ chi tiết doanh thu" ( Mẫu số S51 - H ) cho từng hoạt động sản xuất kinh doanh, từng loại sản phẩm hoàng hoá, dịch vụ để đáp ứng yêu cầu quản lý của đơn vị. Riêng đối với các loại sản phẩm, hàng hoá, dịch vu cung cấp cho bên ngoài phải theo dõi chi tiết số lượng, giá vốn của hàng bán, đơn giá và số tiền thu được của từng thứ, từng loại để làm căn cứ tính chênh lệch thu, chi vào thời điểm cuối kỳ kế toán.

Anh chị nào biết cung cấp dùm em nhé!

Mẫu sổ đó do ai ban hành vậy bạn, mình xem danh muc biểu mẫu không có. Nếu sổ đáp ứng theo yêu cầu của đơn vị thì đơn vị căn cứ vào nhu cầu để thiết lập chứ bạn. Khoản chênh lệch thu chi như bạn nêu, có phải là doanh số và lãi gộp không? Bạn cho địa chỉ mail, mình sẽ gửi tặng bạn file excel mẫu tương tự như yêu cầu của bạn.

Z

zhoulong

Trung cấp
1/11/06
95
0
0
Hà nội
www.chungta.com
anh Tồn ơi, anh gửi cho em nữa nhé email của em là: lukky1979@yahoo.com Cảm ơn anh nhiêù nhiều !:0frown:

Hien

Hien

WKTER
Thành viên BQT
18/2/05
4,303
1,509
113
Hà Nội - Thái Nguyên
levanton nói:
Mẫu sổ đó do ai ban hành vậy bạn, mình xem danh muc biểu mẫu không có. Nếu sổ đáp ứng theo yêu cầu của đơn vị thì đơn vị căn cứ vào nhu cầu để thiết lập chứ bạn. Khoản chênh lệch thu chi như bạn nêu, có phải là doanh số và lãi gộp không? Bạn cho địa chỉ mail, mình sẽ gửi tặng bạn file excel mẫu tương tự như yêu cầu của bạn.
Mẫu đó được ban hành trong chế độ kế toán HCSN anh à.
Các mẫu sổ có chữ H là dành cho HCSN, DN cho doanh nghiệp, DNN cho DN vừa và nhỏ.
Anh xem mẫu sổ và giúp em ấy.

T

Thanh Ngoc

Guest
12/7/06
15
0
0
39
tp.HCM
Em đã tìm ra mẫu sổ đó rồi. Anh có biết và phần Hạch toán chi tiết và hạch toán tổng hợp tk 531 không? Trong tp thì có rất nhiều tài liệu. Anh Levanton giúp em nhé. Anh gởi qua mail cho em: cunghanbang@gmail.com.

levanton

levanton

Cao cấp
Thanh Ngoc nói:
Em đã tìm ra mẫu sổ đó rồi. Anh có biết và phần Hạch toán chi tiết và hạch toán tổng hợp tk 531 không? Trong tp thì có rất nhiều tài liệu. Anh Levanton giúp em nhé. Anh gởi qua mail cho em: cunghanbang@gmail.com.

Mình sẽ gửi bạn phưong pháp hạch toán và những trường hợp liên quan liên quan đến hạch toán TK 531. Thân chào!

• Like
Reactions: bống& tom
N

NTH-CKMD

Guest
9/1/06
12
0
0
Hà nội
Chào các anh chị!
Tiện đây anh chị cho em hỏi là sổ chi tiết hàng hóa và sổ chi tiết bán hàng em không chi tiết cho từng hàng hóa thì có được không ạ, vì công ty em rất nhiều mặt hàng và mỗi mặt hàng lại có nhiều chủng loại khác nhau.
Em cảm ơn rất nhiều!

T

Thanh Ngoc

Guest
12/7/06
15
0
0
39
tp.HCM
Anh Ton gởi nhanh dùm em nha. Thanks.:beernow:

C

canhmobile

Guest
6/10/11
1
0
0
34
tuyen quang
Ðề: " Sổ chi tiết doanh thu" ( Mẫu số S51 - H )

a cung gui cho em mot ban voi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA