Năm 2014, kiểm toán nhà nước có đợt thi tuyển nữa ko?

• Thread starter chutchithn
  • Ngày gửi
C

chutchithn

Guest
24/2/14
4
0
0
hà nội
Các anh chị có ai biết trong năm 2014 này , kiểm toán nhà nước có đợt thi tuyển như năm ngoái ko vậy ? Năm 2013 em ra trường muộn , ko kịp nộp hs dự thi đợt tháng 9 vừa roài nên tiếc quá . Em theo dõi trên web của kiểm toán nhà nước thì hình như ko phải năm nào cũng có đợt thi tuyển công khai như năm ngoái thì phải . Ai có thông tin gì thì cho em hóng hớt với ., Thanks mọi người rất nhiều .

Khóa học Quản trị dòng tiền
amtich

amtich

Mơ về nơi xa...
14/10/11
1,483
261
83
37
TP Vinh - TP HCM
Ðề: Năm 2014 , kiểm toán nhà nước có đợt thi tuyển nữa ko ?

Hehe, mình nghĩ kiểm toán nhà nước chắc là không có thi đâu ợ, nên bạn đừng tiếc làm cái gì, còn nếu có cửa thì chẳng cần tới đợt thi cũng vào được.
Sở dĩ mình nghĩ không có thi bởi vì ngoài số xin - cho mà trình độ bình thường hoặc kém, thì vẫn có một số xin - cho nhưng đã làm hoặc tốt nghiệp kiểm toán rồi, nên vẫn đáp ứng được chất lượng của KTNN, do đó sẽ ko có cửa cho số thi thật đâu ạ.

C

chutchithn

Guest
24/2/14
4
0
0
hà nội
Ðề: Năm 2014 , kiểm toán nhà nước có đợt thi tuyển nữa ko ?

Hehe, mình nghĩ kiểm toán nhà nước chắc là không có thi đâu ợ, nên bạn đừng tiếc làm cái gì, còn nếu có cửa thì chẳng cần tới đợt thi cũng vào được.
Sở dĩ mình nghĩ không có thi bởi vì ngoài số xin - cho mà trình độ bình thường hoặc kém, thì vẫn có một số xin - cho nhưng đã làm hoặc tốt nghiệp kiểm toán rồi, nên vẫn đáp ứng được chất lượng của KTNN, do đó sẽ ko có cửa cho số thi thật đâu ạ.
những xuất xin cho đó thì toàn con cháu những ông to bà lớn thôi , vào đó làm hợp đồng , chờ đợt thi tuyển để chính thức vào biên chế , cửa đâu cho những đứa như mình . Thấy năm vừa roài có đợt thi tuyển , đăng trên web , nên cũng hy vong , nhưng chả biết đến bao h mới có đợt thi tiếp à .

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA