Xin địa chỉ chi cục thuế quận Đống Đa

• Thread starter lienduy2
  • Ngày gửi
L

lienduy2

Trung cấp
26/8/11
91
1
6
37
Hà Nội
www.giatlaonline.com
Chào cả nhà,
Công ty em mới chuyển về chi cục thuế quận Đống Đa. Hôm trước em nhờ bạn đi nộp mẫu 08 ( thay đổi địa chỉ) ở chi cục thuế tại địa chỉ 319B Tôn Đức Thắng, nhưng họ không nhận. Em đang thắc mắc là không biết bạn em có đi đúng địa chỉ của chi cục thuế không? Vì em cũng ko biết địa chỉ mà chỉ tra cứu ở trên mạng. Ai biết địa chỉ của CCT quận Đống Đa thì cho em xin ạ. Em cám ơn.

• Like
Reactions: T.Thu
Khóa học Quản trị dòng tiền
ketoanmimosa

ketoanmimosa

Trung cấp
6/11/13
184
9
18
37
Bình Dương
Ðề: Xin địa chỉ chi cục thuế quận Đống Đa

Chào cả nhà,
Công ty em mới chuyển về chi cục thuế quận Đống Đa. Hôm trước em nhờ bạn đi nộp mẫu 08 ( thay đổi địa chỉ) ở chi cục thuế tại địa chỉ 319B Tôn Đức Thắng, nhưng họ không nhận. Em đang thắc mắc là không biết bạn em có đi đúng địa chỉ của chi cục thuế không? Vì em cũng ko biết địa chỉ mà chỉ tra cứu ở trên mạng. Ai biết địa chỉ của CCT quận Đống Đa thì cho em xin ạ. Em cám ơn.
Bộ phận một cửa:Tầng 2, 59 Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội. Mình ở Sài Gòn, tìm cái này trên Google đó.

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Ðề: Xin địa chỉ chi cục thuế quận Đống Đa

Địa chỉ chi cục thuế Đống Đa tại 319B Tôn Đức Thắng (Ngã Năm Tôn Đức Thắng - Ô Chợ Dừa - Khâm Thiên...)còn bộ phận một cửa nhận hồ sơ tại 59 Hoàng Cầu trên tầng 2 (Đây là sân vận động Hoàng Cầu)

V

vtkong

Đời không như là mơ
10/10/15
13
0
1
36
Hà Nội
thietkethicongnhadep.net
Đã xác nhận địa chỉ này nhé, 185 đặng tiến đông ngay cạnh hoàng cầu có 1 ngõ nhỏ đi vào khoảng 200m là tới

T

T.Thu

Guest
13/5/16
5
0
1
30
Hi cả nhà,
Mình cũng gặp trường hợp giống bạn lienduy2. Công ty mình mới chuyển địa điểm cùng quận Đống Đa, mình làm tờ khai 08-MST lên thuế nộp, nhưng họ cũng không nhận, trong khi đọc luật thì thấy yêu cầu bắt buộc phải nộp, mà họ không nhận ko biết phải làm sao. Giờ mình thấy lo lắng, không hiểu như nào mới đúng. Các bạn nào biết tư vấn giúp mình với?

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
619
113
The Capital
Hi cả nhà,
Mình cũng gặp trường hợp giống bạn lienduy2. Công ty mình mới chuyển địa điểm cùng quận Đống Đa, mình làm tờ khai 08-MST lên thuế nộp, nhưng họ cũng không nhận, trong khi đọc luật thì thấy yêu cầu bắt buộc phải nộp, mà họ không nhận ko biết phải làm sao. Giờ mình thấy lo lắng, không hiểu như nào mới đúng. Các bạn nào biết tư vấn giúp mình với?

Bạn nộp ở sở kế hoạch và đầu tư thôi!

• Like
Reactions: T.Thu

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA