Mẫu sổ TSCĐ, CCDC

• Thread starter NguyenMaiHue
  • Ngày gửi
N

NguyenMaiHue

Guest
11/11/06
36
0
0
39
hn
Các bác ơi giúp E với!
Cty E PS nhiều CCDC nhưng đến hôm nay mới PS 1 TSCĐ. E đã ghi CCDC vào sổ ( theo dõi TSCĐ và CCDC tại nơi sd ) mọi người bảo như thế là sai mà phải có sổ chi tiết TSCĐ và sổ chi tiết CCDC riêng. vậy bác nào có mẫu 2 sổ đó gửi file đính kèm cho E với hoặc địa chỉ mail của E
nguyenmaihue@gmail.com
E cảm on cả nhà nhiều!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoakhai

Guest
19/6/06
12
0
0
47
ha noi
NguyenMaiHue nói:
Các bác ơi giúp E với!
Cty E PS nhiều CCDC nhưng đến hôm nay mới PS 1 TSCĐ. E đã ghi CCDC vào sổ ( theo dõi TSCĐ và CCDC tại nơi sd ) mọi người bảo như thế là sai mà phải có sổ chi tiết TSCĐ và sổ chi tiết CCDC riêng. vậy bác nào có mẫu 2 sổ đó gửi file đính kèm cho E với hoặc địa chỉ mail của E
nguyenmaihue@gmail.com
E cảm on cả nhà nhiều!
Mình cũng đang cân hai loai sổ này. Ai có xin gửi mẫu cho minh theo đia chỉ Xuan9377@yahoo.com. Cảm ơn nhiều.

N

nghiepkt

Guest
12/11/06
66
0
0
hanoi
Bạn vào thư viện và sẽ tìm thấy nó trong Quyết định số 48/2006 nhé

E

emthanhvan

Guest
17/3/09
1
0
0
Quang nam
Xin chào các bác, em là thành viên mới. Đang tập tành làm kế toán. Muốn tìm các biểu mẫu liên quan đến quản lý TSCĐ theo quyết đinh 48/2006. Các bác có thể giúp đỡ em được không. Em cảm ơn các pác nhiều.

B

bichcam83

Guest
17/9/09
2
0
0
37
quang ngai
Xin chào các bác, em là thành viên mới. Đang tập tành làm kế toán. Muốn tìm các biểu mẫu liên quan đến quản lý TSCĐ theo quyết đinh 48/2006. Các bác có thể giúp đỡ em được không. Em cảm ơn các pác nhiều.

L

ljnhonline

Guest
30/9/09
2
0
0
36
Hà Nội
Mình là thành viên mới. Có bạn nào có mẫu về bất cứ sổ sách kế toán nào chuẩn của bộ tài chính thì gửi vào mail cho mình với nha. Mail của mình là cogaithuantaytrai@yahoo.com

H

hoctap111

Guest
26/8/09
2
0
0
39
hcm
Xin mẫu sổ Tài Sản Cố Định

Mình đang cần mẫu sổ TSCD. BÀ con nào có xin cho mình 1 bản nha. karuinguyen@gmail.com. Thank

S

senle1985

Guest
10/12/09
2
0
1
vung tau
Bảng khấu hao TSCD

Đây là bảng khấu hao TSCD các bạn xem tham khảo nhé!

Sửa lần cuối:
N

nghongson

Sơ cấp
2/8/09
4
0
1
Binh Đinh
Mình là thành viên mới. Có bạn nào có mẫu về bất cứ sổ sách kế toán nào chuẩn của bộ tài chính thì gửi vào mail cho mình với nha. Mail của mình là cogaithuantaytrai@yahoo.com
Các bạn cần mẫu sổ TSCĐ ,hoặc sổ chi tiết cứ việc ra quầy Văn phòng phẩm hỏi mua sẽ có đầy đủ hết . Theo mẫu của Bộ Tài Chính đàng hoàn .

T

Tralaiemyeu

Sơ cấp
1/11/09
21
0
1
Nhatrang
Mình đang cần mẫu sổ TSCD. BÀ con nào có xin cho mình 1 bản nha. karuinguyen@gmail.com. Thank

Sổ là từng tờ đóng lại , muốn có mẫu bạn mua cuốn sách chế độ kế tóan doanh nghiệp ( Bộ tài chánh ) thực hiện theo QĐ15 /2006 ngày 20/3/2006 của BTC .trong đó có hướng dẫn .

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA