Có bác nào ở HP khi bổ sung ngành nghề kinh doanh bị SKHĐT yêu cầu áp lại mã ngành????

• Thread starter cacuong
  • Ngày gửi
C

cacuong

Guest
9/11/07
31
0
6
39
hải phòng
Công ty em tại Hải Phòng muốn bổ sung ngành nghề kinh doanh. Khi đưa lên Sở kế hoạch đầu tư người ta yêu cầu áp lại mã ngành . Mình hỏi có mẫu không thì người ta bảo không có mẫu, chỉ theo quyết định 10. Mình cày nát cả cái quyết định 10 mà chả thấy mẫu áp lại gì cả.
Mình không hiểu áp lại mã ngành kiểu gì, ai làm rùi thì cho mình xin ý kiến nhé.
Tks cả nhà nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
X

xdthienha

Guest
24/10/10
1
1
0
36
Hai Phong _ Viet Nam
Ðề: Có bác nào ở HP khi bổ sung ngành nghề kinh doanh bị SKHĐT yêu cầu áp lại mã ngành????

Chi tí tiên ra,Giao khoán chọn gói cho nó làm.Lên chỉ việc ký và ký.Ko nó hành cho đến khổ.

H

Hieu2

Trung cấp
24/6/09
64
1
8
hai phong
Ðề: Có bác nào ở HP khi bổ sung ngành nghề kinh doanh bị SKHĐT yêu cầu áp lại mã ngành????

Chi tí tiên ra,Giao khoán chọn gói cho nó làm.Lên chỉ việc ký và ký.Ko nó hành cho đến khổ.
bác này nói chuẩn đới, SKHĐT là thế mà, tiết kiệm đc 1 chút nó hành cho đi lại đến khổ

D

dao2nd

Sơ cấp
23/11/10
2
0
1
Hải Phòng

K biết đường đi lại đến 4 lần đây, sau nó mệt quá nó phải làm cho mình và còn vớt lại là lần sau đưa cho bọn mình làm cho đỡ phải đi lại! Mẹ bố bọn quan liêu thế, Nản!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA