Chế độ của nhân viên tại Ngân hàng AGRIBANK

• Thread starter kobietgi123
  • Ngày gửi
K

kobietgi123

Sơ cấp
28/9/12
25
0
0
hải phòng
Chào các bác ạ, sau giấc mộng Hải quan tan tành :D em chuyển mục tiêu qua ngân hàng AGRIBANK nhưng em có một điều thắc mắc nho nhỏ mong các bậc cao niên chỉ giáo giúp em.
Nếu giờ qua một số vòng em được làm nhân viên của Ngân hàng nông nghiệp thì liệu em có bị out như các ngân hàng cổ phần ngoài quốc doanh khác nếu ko đạt chỉ tiêu sau mấy tháng làm việc không ạ, hix. CHứ cố gắng được đi làm rồi bị out thì đúng là phí công sức quá ạ. Ngân hàng Nông nghiệp em nghe nói là ngân hàng có vốn nhà nước duy nhất chưa cổ phần hóa nên cơ chế có khác đôi chút, liệu đã được vào làm là làm mãi mãi ( trừ trường hợp tham ô, biển thủ, sai pháp luật) không ạ ?. Mong các bác trả lời giúp em vơi ạ. em chân thành cảm ơn

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

kobietgi123

Sơ cấp
28/9/12
25
0
0
hải phòng
Ðề: Chế độ của nhân viên tại Ngân hàng AGRIBANK

up lên để mọi người giúp em với

N

Ngouyenuyen

Sơ cấp
27/5/12
8
0
0
Tp hcm
Ðề: Chế độ của nhân viên tại Ngân hàng AGRIBANK

Thời gian đầu chưa giao chỉ tiêu đâu, cho em học nghiệp vụ, sau đó có cấp mã giao dịch sẽ giao chỉ tiêu nhưng cũng không căng thẵng bằng NHTM CP . Nếu không đủ chỉ tiêu thì bị trừ lương kinh doanh, lương cơ bản nhận đủ. Nếu liên tục không hoàn thành chỉ tiêu thì sau thời gian thử việc hay hết hợp đồng ngắn hạn sẽ ko ký tiếp hd nữa.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA