Xin mẫu đơn hợp đồng chuyển nhượng

• Thread starter redsun2004
  • Ngày gửi
R

redsun2004

Guest
20/4/07
1
0
0
44
HCM
Bác nào có mẫu đơn hợp đồng chuyển nhượng vốn từ một thành viên cho một người khác của công ty TNHH có 2 thành viên. thì cho mình xin nhá, gởi về detok2007@yahoo.com cảm ơn rất nhiều.
Mình kiếm hết cái google cũng chưa thấy nữa

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
Mình gửi cho bạn mẫu hợp đồng chuyển nhượng cổ phần đấy. Bạn tham khảo từ đó mà lập hợp đồng chuyển nhượng vốn rồi kiếm một bạn làm cho công ty luật đọc hộ là ổn :) :)

Đ

Đỗ Như Trang

Guest
29/12/06
16
0
0
40
Quảng Ninh
Chào cả nhà web kế toán. Em rất cần mẫu hợp đồng thương mại. Anh chị nào có gửi giúp cho em với, em cần nó gấp lắm,email: yeulamongcho_nhutrang@yahoo.com
Xin cảm ơn nhiều nhiều. Cũng tìm ở goodle mà ko thấy

N

ngochan

Guest
28/7/06
23
0
0
40
1712 Hồng Lạc P10 Q,TB
B

bphuong63

Guest
24/10/06
19
0
0
Ho Chi Minh
mẫu chuyển nhượng vốn góp

Mình có mẫu chuyển nhượng vốn góp của cty TNHH 2 thành viên, mẫu của Sở KH & ĐT mình gởi bạn tham khảo xem có dùng được không.

Đ

Đỗ Như Trang

Guest
29/12/06
16
0
0
40
Quảng Ninh
Các anh chị ơi cho em hot chút. công ty em nhập khẩu giống gà con ở bên Trung Quốc về nuôi lập hẳn thành một trang trại, vậy khi lập trang trại như thế cần những thủ tục gì, em tham khảo cả phần thuế để NK giống về nuôi nữa mà em cũng ko hiểu lắm và nếu khi sau này xuất gà đi thì ntn
VD: Thuế suất thuế NK :
Đvt:con ưu đãi TT ACFTA VAT

e ko hiểu lắm về cái thuế ưu đãi này và chữ TT có phải là thuế tiêu thụ ko. Anh chị nào biết giải đáp giùm em với

T

tuanma

Guest
16/5/07
1
0
0
45
Hà Nội
Mình gửi cho bạn mẫu hợp đồng chuyển nhượng cổ phần đấy. Bạn tham khảo từ đó mà lập hợp đồng chuyển nhượng vốn rồi kiếm một bạn làm cho công ty luật đọc hộ là ổn :) :)

Bạn ơi có thể cho mình 1 mẫu được không? Gửi giúp mình vào email: vu.nguyenmailinh@gmail.com. Cám ơn bạn nhiều

D

duongcapico

Sơ cấp
27/11/08
11
0
0
41
ha noi
chào các bạn, mình đang làm cho cty cổ phần, mình đang cần mẫu hợp đồng chuyển nhượng cổ phần, ai có gửi cho mình với nhé, cảm ơn mọi ngưởi, gửi vào mail giúp mình nhé: bienthuyduong110@yahoo.com

buitrangnam

buitrangnam

Cao cấp
25/2/09
548
4
18
HN
Các anh chị ơi cho em hot chút. công ty em nhập khẩu giống gà con ở bên Trung Quốc về nuôi lập hẳn thành một trang trại, vậy khi lập trang trại như thế cần những thủ tục gì, em tham khảo cả phần thuế để NK giống về nuôi nữa mà em cũng ko hiểu lắm và nếu khi sau này xuất gà đi thì ntn
VD: Thuế suất thuế NK :
Đvt:con ưu đãi TT ACFTA VAT

e ko hiểu lắm về cái thuế ưu đãi này và chữ TT có phải là thuế tiêu thụ ko. Anh chị nào biết giải đáp giùm em với

Đợt vừa rồi mình có nghe thấy việc tạm dừng NK giống gia cầm từ các nước có dịch cúm gia cầm rồi đó.
Bạn tham khảo QĐ15/2006/QĐ-BNN; QĐ108/QĐ-BNN-CN
Khi nhập khẩu về bây giờ hải quan áp mức thuế ưu đãi hết bạn ạh, còn cai TT đó là mức thuế thông thường, mức thuế thông thường sẽ bằng 3/2 thuế ưu đãi

T

tranhieulawyer

Guest
28/3/09
1
0
0
tp can tho
nho giup do

minh dang can mau hop dong chuyen nhung phan von gop tu thanh vien nay sang thanh vien khac cua cty TNHH 2 thanh vien. ban nao co giup minh voi. cam on nhieu! goi vao email cia minh tranhieulawyer@gmail.com

P

phuonghong1406

Guest
1/6/08
44
0
0
Bình Thạnh
Xin mẫu văn bản chuyển nhượng

Mình có mẫu chuyển nhượng vốn góp của cty TNHH 2 thành viên, mẫu của Sở KH & ĐT mình gởi bạn tham khảo xem có dùng được không.

Bạn ơi bạn gửi cho mình tham khảo với nha bạn, mình cũng đang cần gấp mẫu này nè. Email của mình là phuonghong1406@yahoo.com
Cám ơn bạn nhiều nhé.

M

maithuhnd

Guest
11/8/09
1
0
0
Hà nội
Chào các bạn, mình đang cần mẫu đơn chuyển hợp đồng điện từ công ty cũ sang công ty mình, bạn nào có cho mình xin vơi, mail của mình: maithuhnd@gmail.com
YM: maithuhnd
Cảm ơn rất nhiều...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA