Tra mã số thuế TNCN ko ra?

• Thread starter quynhhuong0291
  • Ngày gửi
quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
Mình đã đăng ký MST thành công cho 3 nhân viên từ tháng 10/2012, bây giở lên tncnonline kiểm tra lại, gõ thử số CMT thì nó báo mã xác nhận ko đúng hay số chứng minh thư ko tồn tại, mình có lên phòng tuyên truyền hỏi thì đc giải thích đã được cấp mã thì cứ sài, còn tra MST ko ra thì ko biết tại sao, vậy được ko, mình ko hỉu nữa.

Khóa học Quản trị dòng tiền
nghiadudaco

nghiadudaco

Cao cấp
21/7/11
1,059
20
38
37
Hải Hậu - Nam Định
Ðề: Tra mã số thuế TNCN ko ra?

Mình đã đăng ký MST thành công cho 3 nhân viên từ tháng 10/2012, bây giở lên tncnonline kiểm tra lại, gõ thử số CMT thì nó báo mã xác nhận ko đúng hay số chứng minh thư ko tồn tại, mình có lên phòng tuyên truyền hỏi thì đc giải thích đã được cấp mã thì cứ sài, còn tra MST ko ra thì ko biết tại sao, vậy được ko, mình ko hỉu nữa.
Bạn đăng ký MST online mà. Bạn xem lại quá trình đăng ký có gì sai sót ko?Mà sai sót thì cũng phải có thông báo chứ? --> Vô lý quá? bạn dăng ký thành công rùi cưa mừ?

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient

Mình phát hiện ra là ko phải chỉ riêng mình bị như thế mà có đơn vị khác thời điểm này tra MST cho nhân viên đã đăng ký thành công cũng ko ra, rỏ ràng là mạng có vấn đề rồi.

T

tiensaokim

Guest
17/1/13
1
0
0
Hà Nội

Mình phát hiện ra là ko phải chỉ riêng mình bị như thế mà có đơn vị khác thời điểm này tra MST cho nhân viên đã đăng ký thành công cũng ko ra, rỏ ràng là mạng có vấn đề rồi.

Bạn thử gọi điện lên tổng đài phản ánh xem.

G

goitoilagio89

Guest
13/4/13
15
4
3
34
Lạng Sơn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA