Hợp đồng mua bán vật liệu xây dựng

• Thread starter Thailove
  • Ngày gửi
Thailove

Thailove

xmen_đích thực
25/4/07
115
0
16
43
Hưng Yên
Có bạn nào có mẫu hợp đồng mua bán vật liệu xây dựng không gửi giúp cho mình với. mình cảm ơn rất nhiều.:bigok:
Email: khatvongyeu_vn@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Bạn Nguyễn Hồng Quang à mình đã đọc mẫu của bạn tuy nhiên mình góp ý thêm thế này nhé phâà căn cứ bây giờ không còn là pháp lệnh về hợp đồng kinh tế nưa rồi mà phần này được thay như sau :
_Căn cứ Luật doanh nghiệp hoặc Luật dân sự
_Căn cứ Luật thương mại
Căn cứ khả năng, nhu cầu các bên

T

tran thuong

Guest
12/3/08
2
0
0
TPHCM
ban nao co hop dong mua ban hang hoa ve vat lieu xay dung ,cu the la nguyen vay lieu,cho mih voi,thanks

Ngocghe

Ngocghe

Guest
21/3/08
51
0
0
33
HOCHIMINH
Theo bé nghĩ hợp đồng mua bán nguyên vật liệu cũng đơn giản. Ngoại trừ khung sườn như Căn cứ, Bên A, Bên B, giá cả, phương thức vận chuyển, giao nhận, thời hạn thanh toán.. thì tuỳ tưng loại sẽ có những yêu cầu cụ thể khác VD: cát thì cần có LAT; Sắt thép thì cần có nguồn gốc xuất xứ, Sơn thì cần có chứng chỉ chất lượng....

T

thuydung150786

Guest
22/5/08
1
0
0
ThanhHoa
xác định chi phí và tính giá thành

Cứu Em với mọi người ơi!!!
Em đang làm đề tài thực tập tốt nghiệp mà bé tắc quá. Ai pro giúp em nha:
Đề tài của em là : kế toán chi phí và tính giá thành
Hiện tại em đang thực tập tại công ty công trình giao thông hic họ hok cho số liệu => Potay

Ai có bài thì send mail cho em
Mail của em là: duongthienbg@gmail.com
-------------------Xin cảm ơn và hậu tạ----------
o0o---ThuyDung---o0o

Sửa lần cuối:
C

cuongdlhg

Guest
27/2/08
1
0
0
49
haf giang
các ban tham khảo HĐ nhé ( lưu ý pháp lệnh HĐKT bỏ từ khi luật dân sự ra đời 2005)
không biết làm sao không chèn file kèm được bạn nào cần gửi địa chỉ Mail cho mình mình gửi cho tham khảo( Cuongdlhg@gmail.com)

Sửa lần cuối:
K

khuyenlaw

Guest
sao bạn nao có cái hợp đồng mua bán vật liệu xây dựng cùi bắp thế. mây giờ rui mà còn căn cứ vào pháp lệnh hợp đồng kinh tế.

giờ phải căn cứ vào luật thương mại 2005 hoặc luật dân sự tùy vào chủ thể của hợp đồng

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA