Tiếng anh chuyên ngành kế toán

• Thread starter htlinh
  • Ngày gửi
htlinh

htlinh

Trung cấp
3/1/07
70
0
6
hà nội
Bạn nào có tài liệu học tiếng anh chuyên ngành kế toán thì gửi cho mình với.

Mình đang theo học lớp Tại chức buổi tối ở trường KTQD( Khoa Kế toán), ban ngày thì đi làm nên không tham gia được các lớp học thêm tiếng anh, chỉ còn mỗi cách tự học thôi.

Mình sắp ra trường rồi nên cũng muốn chuẩn bị thật tốt vốn tiếng anh chuyên ngành. Rất mong sự giúp đỡ của các bạn.

Email: hoanglinh19811983@yahoo.com

Nếu bạn nào biết có quyển giáo trình học tiếng anh chuyên ngành KT hay thì cho mình tên sách, tên nhà xuất bản, hoặc nếu là tài liêụ được cấp trong các khóa học tiếng anh thì gửi tin nhắn số điện thoại của bạn vào hòm thư của mình, mình sẽ liên lạc trực tiếp(nếu bạn ở trong nội thành Hà Nôi).

Cảm ơn các bạn nhiều!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

loptop

Guest
21/10/06
4
0
0
TP HCM
Sach tieng anh chuyen nganh kinh te thieu j? Nhieu lam? Chi khong so du suc hoc thoi? Den hieu sach gan truong kinh te? nhieu lam !

M

mymeomeo

Guest
23/11/07
1
0
0
37
Minh Khai ,HN
có quyển từ điển thuật ngữ chuyên ngành kế toán kiểm toán đấy .Ở nhà sách số 5 Đinh lễ

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Bạn nào có tài liệu học tiếng anh chuyên ngành kế toán thì gửi cho mình với.

Mình đang theo học lớp Tại chức buổi tối ở trường KTQD( Khoa Kế toán), ban ngày thì đi làm nên không tham gia được các lớp học thêm tiếng anh, chỉ còn mỗi cách tự học thôi.

Mình sắp ra trường rồi nên cũng muốn chuẩn bị thật tốt vốn tiếng anh chuyên ngành. Rất mong sự giúp đỡ của các bạn.

Email: hoanglinh19811983@yahoo.com

Nếu bạn nào biết có quyển giáo trình học tiếng anh chuyên ngành KT hay thì cho mình tên sách, tên nhà xuất bản, hoặc nếu là tài liêụ được cấp trong các khóa học tiếng anh thì gửi tin nhắn số điện thoại của bạn vào hòm thư của mình, mình sẽ liên lạc trực tiếp(nếu bạn ở trong nội thành Hà Nôi).

Cảm ơn các bạn nhiều!!!!
Tuỳ thôi bạn à!Có người thấy quyển này hay có người lại bảo dở....tốt nhất hôm nào có freetime bạn nên ra nhà sách số 5 ĐINH LỄ mà xem, ưng quyển nào thì mua về dùng...ở đó đủ cả, chả thiếu...vậy nhá!:bigok:

P

phungftieuthu

Trung cấp
5/12/07
89
0
0
Hà Tây
chị ơi vào trang ebook4u ý, download lấy vài quyển với từ khóa accounting rùi ra Bách Khoa in về đọc thik lắm,

D

dohonguyen

Guest
làm kế toán khổ vậy mà vẫn có nhiều người đâm đầu vao.
Vậy thử hỏi trời xanh lí do vì sao?:boldred::wall::atom::kopfpatsc

V

vertumnus

Guest
23/1/07
14
1
0
sao diêm vương
tiếng anh chuyên ngành kế toán thì khá nhiều ở ngoài hiệu sách , mấy nhà sách gần trường kinh tế , ko biết có trang web nào trên net có tài liệu học ko

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA