Cần mẫu báo cáo quản trị

• Thread starter saohom1983
  • Ngày gửi
S

saohom1983

Trung cấp
14/5/07
55
0
6
40
ha noi
Xin mọi người giúp em với. Em đang cần một mẫu báo cáo tổng hợp để trình với sếp về tình hình thu chi, công nợ, chi phí và doanh thu, tình hình tài chính và SX trong tháng. Trong đó có cả phần ý kiến nhận xét nữa. DN em là DN SX. Hì hì. Anh chị nào có kinh no hoặc có mẫu thì cho e xin một cái mẫu. Vì em đang rất cần. Ngày mai em phải làm rùi. Em ko có thời gian lập nữa. Ai biết thì giúp e. E xin cảm ơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Cty bạn là Công ty Sản xuất hay kinh doanh thương mại. Nếu là cty SX thì mình có, còn Cty Thương mại thì mình ko có.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Cty bạn là Công ty Sản xuất hay kinh doanh thương mại. Nếu là cty SX thì mình có, còn Cty Thương mại thì mình ko có.
chị up lên cho bạn ý vay 1 file đi ngày mai bạn phải làm rùi =>vì DN bạn ý là DN sx giống chị.(Chị ko đọc kỹ )
saohom1983Xin mọi người giúp em với. Em đang cần một mẫu báo cáo tổng hợp để trình với sếp về tình hình thu chi, công nợ, chi phí và doanh thu, tình hình tài chính và SX trong tháng. Trong đó có cả phần ý kiến nhận xét nữa. DN em là DN SX. Hì hì. Anh chị nào có kinh no hoặc có mẫu thì cho e xin một cái mẫu. Vì em đang rất cần. Ngày mai em phải làm rùi. Em ko có thời gian lập nữa. Ai biết thì giúp e. E xin cảm ơn.

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
chị up lên cho bạn ý vay 1 file đi ngày mai bạn phải làm rùi =>vì DN bạn ý là DN sx giống chị.(Chị ko đọc kỹ )
Hôm nay bạn ấy làm xong rùi em ạ.

1234567890

1234567890

Guest
25/2/09
221
7
0
HCM
lấy báo cáo lưu chuyển tiền tệ trực tiếp đi, cái đó là sếp cũng hiểu 1 phần, tiếp đến là chi tiết công nợ từng khách hàng, mấy cái đó trong trường hợp gấp lấy từ Kế toán tài chính là xong.

T

thanhthule

Guest
22/2/11
1
0
0
HoChiMinh
Good mo rning, minh dang cần mẫu báo cáo quản trị, ngành sản xuất, phát hành tạp chí. Anh Chị nào có share cho mình với. Tks in advance.

B

binhratac

Guest
5/10/09
2
0
0
37
Bình thuận
mình cũng đang cần, không biết có anh chị nào làm ề kế toán quản trị có thể giúp được không

mình nghĩ báo cáo lưu chuyển tiền tệ theo phương pháp gián tiếp tốt hơn cho mục đích quản trị chứ

Sửa lần cuối:
H

hakiem

Guest
25/8/09
3
1
3
Hà Nội
Chị cho em xin mẫu báo cáo được không ạ, em đang rất cần, cảm ơn chị nhiều, mail của em:hoangminhtrang1696@gmail.com

T

tovuthaosuong

Guest
31/3/10
1
0
0
34
TP. HCM
ui, cám ơn các bác nhìu, mình đang cần cái này

Hoang hoang0312

Hoang hoang0312

Trung cấp
22/5/11
58
1
8
Phủ lý, Hà nam
Xin mọi người giúp em với. Em đang cần một mẫu báo cáo tổng hợp để trình với sếp về tình hình thu chi, công nợ, chi phí và doanh thu, tình hình tài chính và SX trong tháng. Trong đó có cả phần ý kiến nhận xét nữa. DN em là DN SX. Hì hì. Anh chị nào có kinh no hoặc có mẫu thì cho e xin một cái mẫu. Vì em đang rất cần. Ngày mai em phải làm rùi. Em ko có thời gian lập nữa. Ai biết thì giúp e. E xin cảm ơn.

Bạn có cho mình hoanghoang0000@gmail.com, bên mình làm về mảng nhà hàng, khách sạn. xin đa tạ. 0902.146 287cám ơn bạn nhiều.

thuthuy87

thuthuy87

Sơ cấp
Ðề: Cần mẫu báo cáo quản trị

Chị ơi chị có thể cho em xin mẫu báo cáo quản trị được không ạ? Cty em là cty sản xuất. Mấy hôm nay em cũng đang làm mà mẫu biểu nào gửi lên xếp cũng không duyệt cả. Chị giúp em với ạ. Mail của em là: thanhthuy387@gmail.com. Rất mong nhận được sự giúp đỡ của chị và các bạn. Em cảm ơn nhiều ạ!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA