Hòm Thư Cty bị mất sạch thư...giúp tôi!

• Thread starter bichvan.tax06
  • Ngày gửi
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Cả ngày hôm qua hòm thư công ty bị lỗi không mở được, sáng nay tôi check mail thì phát hiện tất cả các thư đến và thư đi của cty bị mất sạch, kể cả thư rác...mất hết trống trơn. Chắc chắn ko ai xoá vì có trưởng phòng KD và tôi - kế toán cty biết pass.
Xin hỏi có bạn nào gặp trường hợp này giúp tôi với, có cách nào để khôi phục lại thư ko?

Xin cảm ơn các bạn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Táo ui em bị mất thư trong yahoo hay gmail, sáng này chị mở gmail từ sáng nó cứ báo lỗi, ko bít tại sao nữa

N

nilien

Guest
29/10/07
1
0
0
ĐÀ LẠT
Trong hòm thư thường không bị mất đâu nếu không có người vào và xóa. Chắc trang Web đó bị lỗi nên không gửi thư được và không nhận được thư thôi. Bây giờ Táo viết thư và nhận lại bình thường chưa. Thân chào Táo nhé chúc Táo vui vẻ!!!

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Trong hòm thư thường không bị mất đâu nếu không có người vào và xóa. Chắc trang Web đó bị lỗi nên không gửi thư được và không nhận được thư thôi. Bây giờ Táo viết thư và nhận lại bình thường chưa. Thân chào Táo nhé chúc Táo vui vẻ!!!
Check rồi nilien à! hòm thư sạch sẽ trống trơn như vừa lập vậy, vừa gửi báo giá đi rồi, bình thường, chỉ ngạc nhiên và bực mình ko hiểu sao lại có chyện đó xảy ra...cũng nhiều thứ quan trọng trong đó.
Rât mong các bạn giúp đỡ tiếp.

P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
Nếu em dùng outlook thì IT sẽ lấy lại thư từ server cho em.
Gmail của chị và anh T hôm nay cũng bị mất hết mail theo dõi đề tài.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Trời ơi...Những mail chưa chào gia chủ đã tự ý bỏ đi, ko có cách nào túm chúng về sao...???Các bạn giúp tôi đi nào...cảm tạ nhiều!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA