Quyết định ban hành hệ thống thang bảng lương của DN

• Thread starter hongphuongtl
  • Ngày gửi
H

hongphuongtl

Guest
8/11/07
13
0
0
40
Hà Nội
Chào cả nhà ạ!

Có ai có mẫu "Quyết định ban hành hệ thống thang bảng lương của doanh nghiệp" ko ạ? Nếu ai có thì post lên cho mình tham khảo với được ko? Cảm ơn nhiều nhiều ạ!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hongphuongtl

Guest
8/11/07
13
0
0
40
Hà Nội
Hic, ko ai giúp mình à? Mình đang cần mà, please!

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
T

tannguyet

Guest
3/11/07
48
0
6
TPHCM
mình có thang bảng lương của cty minh thôi, nhưng minh không post lên được,hay bạn cho mình địa chỉ mail mình sẽ gửi cho bạn tham khảo

H

hongphuongtl

Guest
8/11/07
13
0
0
40
Hà Nội
Em xem tài liệu của bác Cà mau gửi cho hqua rồi, nhưng mà ko thấy cái "Quyết định ban hành hệ thống lương" đó, chẳng lẽ nó là cái "Quyết định ban hành quy chế lương đấy" á? Thế thì hơi bị dài và loằng ngoằng đấy ạ!

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Em xem tài liệu của bác Cà mau gửi cho hqua rồi, nhưng mà ko thấy cái "Quyết định ban hành hệ thống lương" đó, chẳng lẽ nó là cái "Quyết định ban hành quy chế lương đấy" á? Thế thì hơi bị dài và loằng ngoằng đấy ạ!

Hệ thống thang bảng lương đâu cần quyết định ban hành đâu bạn, chỉ cần xây dựng và đăng ký bên phòng lao động là OK.

H

hongphuongtl

Guest
8/11/07
13
0
0
40
Hà Nội
Vâng, cám ơn bác Cà mau nhé! em hiểu rồi!
Nhưng mà việc xây dựng bậc lương (1, 2, 3...) thì như thế nào, mình tự làm được ko? hay là phải tham khảo bên kế toán/ giám đốc? (hic, đừng mắng em stupid nhé!em mới làm mà!)

H

hongphuongtl

Guest
8/11/07
13
0
0
40
Hà Nội
Mình vừa nhận được email của bạn tannguyet rùi. Thank you very much!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA