Giấu Hàng Trong Excel

• Thread starter NQVDT
  • Ngày gửi
N

NQVDT

Guest
10/11/07
44
0
0
Long Xuyen - An Giang
Mình có một câu hỏi xin các bạn giúp đỡ. Trong phần Excel có một số hàng trên cùng bị giấu, các hàng bị giấu ko hiện trên màn hình nhưng khi Preview lên thì vẫn thấy những hàng này. Mình đã làm nhiều cách nhưng không sao làm xuất hiện những hàng trên để mình chỉnh sửa một số nội dung trong ấy. Mong các bạn trả lời sớm.

Khóa học Quản trị dòng tiền
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Mình có một câu hỏi xin các bạn giúp đỡ. Trong phần Excel có một số hàng trên cùng bị giấu, các hàng bị giấu ko hiện trên màn hình nhưng khi Preview lên thì vẫn thấy những hàng này. Mình đã làm nhiều cách nhưng không sao làm xuất hiện những hàng trên để mình chỉnh sửa một số nội dung trong ấy. Mong các bạn trả lời sớm.

Bạn chọn các hàng có chứa hàng đã bị dấu rùi click phải chọn unhide nha.

N

NQVDT

Guest
10/11/07
44
0
0
Long Xuyen - An Giang
Ko được bạn ơi đó là những hàng đầu mà làm sao chọn được mình đã chọn Ctrl + A luôn click phải vào unhide vẫn không hiện được.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Ko được bạn ơi đó là những hàng đầu mà làm sao chọn được mình đã chọn Ctrl + A luôn click phải vào unhide vẫn không hiện được.

Bạn có thể post file đó lên được không? Mình sẽ giúp bạn cho.

levanton

levanton

Cao cấp

Bạn vào window trên thanh trên cùng củng màn hình, chọn thấy unfreeze Panes, bạn click vào đó để trở về trạng thái Freeze Panes.

I

IZweb

Guest
9/1/15
5
1
1
34

Mở teamviewer lên mình giúp cho nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA