Lỗi trên phần mềm khai thuế HTKK

• Thread starter DHH
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
DHH

DHH

Cao cấp
23/11/06
359
0
16
ha noi
sao tớ không thể nào điền số vào chỉ tiêu (41) trên tờ khai thuế GTGT nhỉ ?, dòng đó nó có màu xanh, tớ kích chuột vào đó không được ?
- nhân tiên các bạn có thể nói cho tớ rõ kế toán nội bộ là làm những cv gì không ? có liên quan đến phần thuế không ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

quanglong

Guest
8/1/08
3
0
0
49
Hà nội
Bạn vào dòng báo lỗi và ấn F1 phần mềm HTKK sẽ đưa ra thông báo lỗi để bạn sửa

H

hanhmyktt

Guest
27/9/07
9
0
0
phần đó phần mềm tự động tính cho mình mà, mình chỉ điền vào các chỉ tiêu ở ô màu trắng thôi

H

hanhmyktt

Guest
27/9/07
9
0
0
thế khi bạn ghi lại máy báo như thế nào, nếu máy báo sai thì bạn fải sửa lại ở các ô có chấm nhỏ màu vàng bên góc trên bên phải, chi khi nào ghi lại mà máy báo là đã ghi dữ liệu thành công thi mới in được thôi

DHH

DHH

Cao cấp
23/11/06
359
0
16
ha noi
[tớ ghi lại và máy báo là "ghi thành công", nhưng khi tớ bấm nút in . nó hiên ra một cái bảng nhỏ " in tờ khai " , có 3 nút thì 2 nút " in ", " xem trước " bị mờ đi, chỉ hiện lên nút "đóng " thôi, bạn trả lời cho tớ ngay nhé , tớ đang rất cần

H

hanhmyktt

Guest
27/9/07
9
0
0
hic, sao kỳ cục vậy, liệu phần mềm của bạn có vấn đề gì không đấy, thế những tháng trước thì sao, bạn thử out ra, khởi động lại xem có được k?

P

phathuynh

Guest
10/10/04
10
0
1
63
Tp.HCM
Kế toán nội bộ là làm toàn bộ những phát sinh của Công ty, Doanh thu chi phí dù không có hoá đơn chứng từ cũng phải ghi chép đầy đủ, Kế toán thuế là làm những phát sinh có hoá đơn chứng từ

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
sao tớ không thể nào điền số vào chỉ tiêu (41) trên tờ khai thuế GTGT nhỉ ?, dòng đó nó có màu xanh, tớ kích chuột vào đó không được ?
- nhân tiên các bạn có thể nói cho tớ rõ kế toán nội bộ là làm những cv gì không ? có liên quan đến phần thuế không ?

những dòng có màu xanh mờ là chỉ tiêu máy lập trình sẵn rùi,khi bạn ghi chỉ tiêu ở trên thì dòng 41 sẽ tư ghi kết quả thui. nên xem lại 1 số hướng dẫn nhé!!
chúc bạn thành công!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA