Thời hạn nộp báo cáo

• Thread starter Hoaha
  • Ngày gửi
H

Hoaha

Trung cấp
4/7/06
112
0
16
Vung Tau
Cho mình hỏi đầu năm 2008 thì Công Ty cần nộp những báo cáo nào? và thời hạn nộp báo cáo là ngày bao nhiêu?.Mình điện thoại xuống cục thuế nơi hướng dẫn đơn vị mình hỏi có phải nộp tờ khai tạm tính thuế TNDN thì :Lúc người này hướng dẫn là phải nộp . Lúc người khác lại nói là không. Bây giờ mình cũng chẳng biết nghe lời ai nữa. Còn báo cáo năm có phải làm theo thông tư số 60/2007/TT/BTC ngày 14/6/2007? Giúp mình với nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
ngothao2112

ngothao2112

Trung cấp
Cho mình hỏi đầu năm 2008 thì Công Ty cần nộp những báo cáo nào? và thời hạn nộp báo cáo là ngày bao nhiêu?.Mình điện thoại xuống cục thuế nơi hướng dẫn đơn vị mình hỏi có phải nộp tờ khai tạm tính thuế TNDN thì :Lúc người này hướng dẫn là phải nộp . Lúc người khác lại nói là không. Bây giờ mình cũng chẳng biết nghe lời ai nữa. Còn báo cáo năm có phải làm theo thông tư số 60/2007/TT/BTC ngày 14/6/2007? Giúp mình với nhé.
vấn đề này đã được nói rất nhiều trong diễn đàn rùi mà bạn

cam.accountancy

cam.accountancy

Trái chua!
21/1/07
62
0
6
Search!

Bạn cứ thực hiện đúng Thông tư số 60/TT-BTC.
Chúc thành công!

H

Hoaha

Trung cấp
4/7/06
112
0
16
Vung Tau
Chắc có lẻ lúc thảo luận mình không rảnh nên không truy cập vào trang webketoan được . Nên mình chưa rõ vì thế mình mới hỏi. cám ơn ngothao2112 nhiều nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA