Tìm kiếm tài liệu về kiểm toán xây dựng cơ bản!

• Thread starter nguyen thi minh nghia
  • Ngày gửi
N

nguyen thi minh nghia

Guest
11/9/04
4
0
0
41
Hà Nội
Hiện nay mình đang rất cần tài liệu về kiểm toán xây dựng cơ bản.
Tài liệu này mình đã tìm kiếm rất lâu rồi nhưng ở thư viện ít quá.
Trên mạng lại toàn thông tin về thực tế xây dựng cơ bản ở VN mà trong khi mình lại rất cần về quy trình kiểm toán XDCB.
Ai có thể giúp mình được đây???

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

coralmoonlight

Guest
21/3/04
36
0
0
Em cũng đang muốn tìm luận văn về kiểm toán chi phí XDCB, có bác nào có tài liệu gì thì giúp em với nhé, cám ơn ạ!!!!!!!!!!!

T

thuthongminh

Guest
20/3/04
28
0
0
minh biet co mot so tai lieu lien quan day, cu the la:
-tai lieu giang day ve kiem toan dau tu xay dung co ban cua Vaco nam 97
-luan an hoan thien chi fi san xuat va tinh gia thanh san fam xay lap nham nang cao hieu luc hoat dong kiem toan trong linh vuc dau tu xaydung co ban (luan an thac si kinh ke, ha noi) cua Dinh Thi Thuc.
-quyen: mot so bao cao kiem toan du an dau tu xay dung co ban, Hn cua KTV Nha nuoc nam 1997
the nhung minh cung chi mach hai ban duoc den the nay thoi, hai banthu tim trong cac thu vien va hoi ai do dang lam cho Vaco xem co tim duoc nhung tai lieu ay khong. minh khong chia se tai lieu voi cac ban duoc vi that ra la minh cung dang tim va chua tim thay.hix
chuc may man!
ah,neu muonduoc tai lieu thi cho minh muon voi nhe. minh cung dang tim hieu de tai nay ma.

T

thuthongminh

Guest
20/3/04
28
0
0
minh nghi la o thu vien Ha Noi co luan an thac si cua DInh Thi Thuc day. nhung minh khong co the thu vien HN vi minh khong fai nguoi HN. vi the ban hay thuvao day va tim xem sao nhe.
good luck

P

Phanatic

Guest
21/11/03
7
0
0
45
HaNoi
Minh cung tung xem qua cach thuc cua KTXDCban nhung ban lam nghe kiem toan a? neu thuc su ban yeu thich, thi minh co gang se tim giup ban, nhung thuc su neu tot nghiep truong Kinh te ma di sau vao linh vuc nay thi qua la kho that, minh chi co the tim duoc cho ban ve linh vuc sua chua lon ma thoi. co gi neu ban yeu thich thi chung minh cung trao doi nhe

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Mình cũng đang nghên cứu KT XDCB nhưng thực sự vẫn rất cảm tính, nếu Nedved có tài liệu hướng dẫn thì hãy chia sẻ với mọi người với.

nedved

nedved

Guest
14/7/04
687
2
0
Xa xa nương dâu
Hiện nay chưa có tài liệu đào tạo chuẩn về kiểm toán quyết toán các công trình XDCB. Chủ yếu làm dựa trên trao đổi kinh nghiệm nên mình không thể tổng hợp được.

Hẹn khi nào có mình sẽ chuyển cho mọi người

T

thuy7753

Guest
7/4/04
14
0
0
neved oi kiem nhanh len nhe vi minh cung dang rat can

T

thuthongminh

Guest
20/3/04
28
0
0
co the tim dau duoc mot tap bao cao kiem toan cho cong ty xay lap nao do ma mot cong ty kiem toan nao do da thuc hien truoc day khong moi nguoi nhi.
xin duoc thuc tap o mot cong ty kiem toan thi khong biet minh co duoc lam fu ta cho KTV dang thuc hien dung cong viec minh can xem de thuc hien de tai khong nhi. vi cu ngoi nha doc sach the nay chang the nao tuong tuong ra duoc la thuc te thi nguoi ta lam nhung cai gi gi.

C

coralmoonlight

Guest
21/3/04
36
0
0
Da bat cu tai lieu gi lien quan den kiem toan chi phi XDCB, xin cac bac cho em mot chut de em nghien cuu cai, cho tin cac bac lau lam rui,ma chua co bac nao cho em mot tia hy vong, n

H

hoahuexanh

Guest
neu anh chi nao con can tai lieu kt XDCB thi goi cho em nhe, em co mot it, khong biet co dung cai moi nguoi can khong nua
sdt cua em: 0989667727 (dung nt nhe, vi may em thuong xuyen het xien ma)
ah, cho em hoi voi, dia chi web cua Kiem toan Nha nuoc la nhu the nao a?em tim ket qua kiem toan XDCb nam 2004 ma khong duoc, tim mai cung khong duoc, em can qua roi. ai biet thi bao em voi nhe, em cam on nhieu

V

VCN

Guest
16/7/08
1
0
0
44
phu ly _ ha nam
tui mới làm ở 1 công ty kiểm toán( đang học việc ) nên rất bỡ ngỡ bạn nào có bí quyết gì bày cho mình với. Mình đang muốn tìm hiểu về Kiểm toán XDCB :thanh quyết toánQuản lý chi phí,đấu thầu, đầu tư xây dựng cơ bản( đây là những vấn đề thiết yếu cho KT XDCB )
Mình muốn hiểu sâu hơn các vấn dề trên.
Thank

P

Phạm Thị Liên

Guest
21/2/06
4
0
0
Cần Thơ
Mình mới tìm được tài liệu về kiểm toán các dự án đầu tư XDCB. Nếu các bạn quan tâm thì mình sẽ gởi cho các bạn tham khảo qua email

Sửa lần cuối:
T

Thanhcdff7

Guest
23/9/08
1
0
0
Ha Dong
Chào bạn Phạm Thị Liên, mình cũng đang quan tâm về tài liệu về kiểm toán xây dựng cơ bản. Bạn có thể gửi cho mình tài liệu bạn tìm được qua email lethanh.sro@gmail.com được không. Thanks

H

huyennguyen1507

Trung cấp
28/10/04
132
6
18
hanoi
Mình mới tìm được tài liệu về kiểm toán các dự án đầu tư XDCB. Nếu các bạn quan tâm thì mình sẽ gởi cho các bạn tham khảo qua email

Mình cũng muốn tham khảo tài liệu về kiểm toán xây dựng cơ bản, bạn gửi cho mình với nhé! Email của mình là huyennguyen1507@yahoo.com

Cám ơn bạn nhiều nhé!

B

babylate

Guest
25/11/08
1
0
0
36
Da Nang
Chào bạn Liên, mình cũng đang quan tâm về tài liệu về kiểm toán xây dựng cơ bản. Bạn có thể gửi cho mình tài liệu bạn tìm được qua email cua minh duoc ko. Email cua minh: vesau8312000@yahoo.com
Minh cam on ban nhieu nhe'!

K

kimchi21311

Guest
29/12/08
1
0
0
Sài gòn
Chào bạn Liên, mình cũng đang rất cần tài liệu về kiểm toán xây dựng cơ bản và mong bạn giúp mình nhé. Cảm ơn bạn nhiều.

T

THUYDB43

Guest
25/2/09
3
0
0
39
thành phố hồ chí minh
(Nguyên văn bởi Phạm Thị Liên Xem bài
Mình mới tìm được tài liệu về kiểm toán các dự án đầu tư XDCB. Nếu các bạn quan tâm thì mình sẽ gởi cho các bạn tham khảo qua email)
Bạn ơi mình đang rất cần. bạn gửi cho mình được không: THUYDB43@YAHOO.COM cảm ơn bạn nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA