Tài liệu về lý thuyết kiểm toán và kiểm toán tài chính

• Thread starter ngathanhvu
  • Ngày gửi
N

ngathanhvu

Guest
2/10/04
17
0
0
Hanoi
Mình đang chuẩn bị thi tốt nghiệp, vì vậy rất cần tài liệu lý thuyết về lý thuyết kiểm toán và kiểm toán tài chính. Anh chi nào có tài liệu đĩa mềm về tài liệu này cho minh xin với
Xin đa tạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mapdethuong

Guest
7/12/04
3
0
0
40
hue
Xin chào bác !
cháu chuẩn bị thi kiểm toán rùi nhưng những dạng bài tập để ôn tập quá ít , bác có thể giúp cháu được không !
cháu cám ơn bác nhiều !

N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
ngathanhvu nói:
Mình đang chuẩn bị thi tốt nghiệp, vì vậy rất cần tài liệu lý thuyết về lý thuyết kiểm toán và kiểm toán tài chính. Anh chi nào có tài liệu đĩa mềm về tài liệu này cho minh xin với
Xin đa tạ
Chào bạn!
Bạn ở Hà Nội phải không? Bạn cần tài liệu về Lý thuyết kiểm toán và kiểm toán tài chính thì bạn có thể mua ở trường ĐHKTQD. Đĩa CD thì không có đâu, còn nếu có file tài liệu này thì bạn cũng phải in ra, có khi còn đắt hơn cả mua giáo trình nữa đó.
Và yêu cầu của bạn nên post vào mục " Chia sẻ tài liệu " thì mọi người có thể giúp đỡ bạn nhiều hơn đấy:biggrin:

P

paulia

Guest
17/6/05
3
0
0
45
HCM
Kiểm tóan nội bộ - giúp tôi với

Chào các cao thủ kế tóan - kiểm tóan. Tôi là thành viên mới.
Hiên giờ tôi rất cần một số tài liệu liên quan tới việc kiểm tóan nội bộ trong các doanh nghiệp VN. Nếu các bạn co thể, giúp tôi với nhé. Cám ơn rất nhiều

M

Manh_sbv

Guest
30/12/04
42
0
0
Hà Nội
Có bạn nào biết số và ngày của các quyết định ban hành chuẩn mực kiểm toán của Bộ tài chính không xin cho biết với.
Thanks

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Thư viện WKT

L

LÊ ĐÌNH VỸ

Guest
9/8/05
4
0
0
46
Hồ Chí Minh
Theo tôi được biết thì bạn nên tìm một số sách viết dưới dạng giáo trình của Trường ĐH Kinh Tế HCM, của TS Vũ Hữu Đức. Nó giúp bạn được nhiều đấy! Chúc bạn may mắn.

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
522
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Em tìm kiếm tài liệu môn kiểm toán tài chính nhưng không biết tìm ở đâu. Tới KTQD có các đĩa đã cũ của những sinh viên trước tuy nhiên ko chi tiết và còn có những lỗi ko đúng. Anh chị nào biết tìm sách, tài liệu ở đâu chỉ giúp em với?

N

normal

Guest
9/10/07
13
0
0
Hà Tây
Em là sinh viên năm cuối, e đang phải viết chuyên đề thực tập. Đề tài em chọn là nội dung và phương pháp kiểm toán các khoản phải thu trong Kiểm toán BCTC. Phần lý luận em tìm đuợc chỉ nói về quy trình kiểm toán phải thu khách hàng thôi, còn về phải thu nội bộ, phải thu khác,... em không biết tìm tài liệu ở đâu cả. Mọi người có ai biết xin giúp em với.

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
522
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Em là sinh viên năm cuối, e đang phải viết chuyên đề thực tập. Đề tài em chọn là nội dung và phương pháp kiểm toán các khoản phải thu trong Kiểm toán BCTC. Phần lý luận em tìm đuợc chỉ nói về quy trình kiểm toán phải thu khách hàng thôi, còn về phải thu nội bộ, phải thu khác,... em không biết tìm tài liệu ở đâu cả. Mọi người có ai biết xin giúp em với.

Bạn có thể tới các cửa hàng phôtô trong trường kinh tế, tìm và tham khảo, chú ý là đọc kỹ để lấy dữ liệu thêm, chứ cũng ko có nhiều bản mới đâu.

T

thuy cute

Guest
28/2/09
2
0
0
Ha Noi
bạn có thể tim tài liệu kiểm toán tài chính ở trên mạng hoặc các hiệu sách ở Đinh Lễ hoặc Nguyễn Xí đó, mình cũng đã mua nó ở những chỗ đó, còn nếu không bạn trực tiếp đến trường KTQD chắc là có nhiều lắm đó.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA