Quyết định tăng lương

• Thread starter nguyenloan81
  • Ngày gửi
N

nguyenloan81

Guest
4/3/08
64
0
0
TPHCM
công ty mình đầu năm này chuẩn bị nâng bậc lương cho một vài lao động có thời gian làm việc trên 2 năm nhưng mình không có mẫu quyết định nâng bậc lương có bạn nào có mẩu không cho mình xin với và mình có phải đăng ký ở đâu không( phòng lao động và BHXH hay bên thuế)trả lời giúp mình với nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
công ty mình đầu năm này chuẩn bị nâng bậc lương cho một vài lao động có thời gian làm việc trên 2 năm nhưng mình không có mẫu quyết định nâng bậc lương có bạn nào có mẩu không cho mình xin với và mình có phải đăng ký ở đâu không( phòng lao động và BHXH hay bên thuế)trả lời giúp mình với nhé

Quyết định tăng lương thì DN tự làm quyết định tăng lương rùi gửi phòng kế toán để làm cơ sở trả lương thui. ko rườm rà vậy đâu.:027::027::027:

kunkun

kunkun

(_ __')
18/9/07
467
0
16
Hồ Chí Minh
trước hết c.ty bạn có kí hợp đồng lao động và tham gia BHXH-YT cho lao động đó ko?
bạn đã đăng kí lao động với phòng LD-TB XH quản lý chưa.?
nếu nói tính theo bậc lương của nhà nước thì lên phòng LD TB XH xin bậc lương. còn nếu là chỉ nâng lương để bên phòng kế toán có căn cứ trả lương thì dễ thui...!

Sửa lần cuối:
N

Nguyen Xuan Ai

Guest
6/3/09
1
0
0
48
Tp HCM

M

mradam

Guest
5/4/10
2
0
1
34
ha noi
ai có mẫu quyết định tăng lương cho mình xin với, mình đang cần gấp để đi làm tăng BHXH cho Chị ở công ty,

N

nguyenthihuyentb88

Sơ cấp
13/5/10
19
0
0
35
tien hai - thai binh
bạn xem và tham khảo nhé đó là QĐ công ty mình làm

Đính kèm

• Quyết dinh nng lương cho nhn vin.doc